Có gì mới?

Thăm dò Code hệ Thống Quản Lý CSM Trên WEB

• Thread starter Phù Du Kiếp
  • Bắt đầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phù Du Kiếp

Guest
ĐÃ ĐỖI MẬT KHẨU CHO HOME VÀ HOME 1 VÀ VẪN BỊ BÁO SAI MẬT HKAAUR LÀ SAO TA
Đã xử lý xong
bên phần tổng hợp ngày có máy trạm online và offline,hiện giờ là máy online của mình là 25 offline 6,nhưng trên web nhận là online 27 offline 4,cũng có lúc nhận đúng,có phần này hơi khó là mình 31 máy nhưng mình ko có để máy số 13,vậy là mình máy cao nhất là số máy 32, vậy là vào phần <?php echo $maytrong=24 sữa 31 hay là 32(mình cũng đã thử hết ) nhưng vẫn sai máy online và offline,có bấm f5 rồi
Bạn vui lòng cho tấm hình,có PM bạn nhưng ko phản hồi.nên mình ko thể SP bạn dc.Mong bạn thông cảm

kynhongchua

Thành viên
bác ơi cho em hỏi sao phần doanh thu của nó khác vậy bác. hixx. cái phần dịch vụ của ngày hôm nay là 444.000 mà báo là 777.000 em phải sủa lại cái j ko bác.

Phù Du Kiếp

Guest
tải bản mới là fix được lỗi mk à em cũng đổi ko được mk
mk khi truy cập là "cpn"

bác ơi cho em hỏi sao phần doanh thu của nó khác vậy bác. hixx. cái phần dịch vụ của ngày hôm nay là 444.000 mà báo là 777.000 em phải sủa lại cái j ko bác.
Lần sau vui lòng đính kèm hình ảnh dùng chức năng upload trong bài viết Bác nhá.Em có đính kèm cái file update DV ở #1,Bác hãy làm lại và cho em xin tấm hình

Minh Quyền

Thành viên
mk khi truy cập là "cpn"

Lần sau vui lòng đính kèm hình ảnh dùng chức năng upload trong bài viết Bác nhá.Em có đính kèm cái file update DV ở #1,Bác hãy làm lại và cho em xin tấm hình
edit cái mk cpn trong home với home1 rồi sao ko được anh? còn chỗ nào nữa ko?

kynhongchua

Thành viên
bác ơi sao của em cái phần dịch vụ nó thống kê không giống. em thử tầng ngày 1 nó cũng không giống như trong csm. csmweb thống kê nhiều hơn. và tổng cộng cũng nhiều hơn. còn hội viên của em là 373 mà csmweb là 369. bị mất 4 người. hix

Attachments

145,4 KB · Đã xem: 254

netloctien

Năng động
Các Bác sử dụng cần lưu ý như sau:
- Do trước đây các bác có sử dụng 1 số công cụ như csm 8h hay các công cụ xóa nhật ký web chẳng hạn vô tình dể lại những mẫu tin mồ côi trong mySQL nên có 1 số truy vấn không đúng dây là điều tất yếu => dừng các chương trình này trong 1 hay 2 ngày dể theo dõi,
- Tìm hiểu thêm các câu trúc lệnh trong web vì người viết - không phải pro cũng không qua trường lớp nào tự nghiên cứu mày mò - từ nguồn của bác PhươngIT và từ internet hơn nữa không phải sạn phẩm thương mại nên ...
- Các Bác Báo lỗi nói rỏ giùm mục nào lỗi trong trang nào để A/E xem lại chứ nói chung chung của mình thế này ... thật khó cho bác Thớt.
- Mình có đôi lời mong ACE cứ gạch đá thỏa mái :D

Chỉnh sửa cuối:

netloctien

Năng động
bác ơi sao của em cái phần dịch vụ nó thống kê không giống. em thử tầng ngày 1 nó cũng không giống như trong csm. csmweb thống kê nhiều hơn. và tổng cộng cũng nhiều hơn. còn hội viên của em là 373 mà csmweb là 369. bị mất 4 người. hix
bác xem HV bên CSM có active hết không? nhân viên trừ ra bác

mrtrien

Năng động
Thay đổi mật khẩu không được xem trong index thì file bị mã hóa thì phải không đọc được! bác nào chỉ cách đổimk với

Phù Du Kiếp

Guest
Rất đơn giản vì mình đã mã hóa file để phòng ngừa số người lấy của ABC về làm thành của mình...Mình nói thẳng trắng ra là sửa copyright.Mong anh em thông cảm,trưa nay sau khi đi làm về,mình sẽ update lại file index cho các Bác.Vì lý do ấy mà mình rất là...... sợ
Về phần CSMPro,Bác nào ko thích thì ko click,hoặc có thể mở file home1.php ra xóa link nó đi => Done,mình nghĩ anh em cần thì mình tích hợp,nhưng có lẽ hơi dư.....

thanh1984

Năng động
Địa điểm
Khánh Bình An Phú An Giang
Rất đơn giản vì mình đã mã hóa file để phòng ngừa số người lấy của ABC về làm thành của mình...Mình nói thẳng trắng ra là sửa copyright.Mong anh em thông cảm,trưa nay sau khi đi làm về,mình sẽ update lại file index cho các Bác.Vì lý do ấy mà mình rất là...... sợ
Về phần CSMPro,Bác nào ko thích thì ko click,hoặc có thể mở file home1.php ra xóa link nó đi => Done,mình nghĩ anh em cần thì mình tích hợp,nhưng có lẽ hơi dư.....
ko phải là ko thích nó,nó rất cần khi ứng phó với vhtt,nhưng em thấy nó xóa lịch sử web nhiều quá,mỗi lần click vào csmpro là nó xóa còn 2,3 dòng trong khi đó có tới 2 trang lưu trữ

Phù Du Kiếp

Guest
Update file Index.php,các bàn đè vào index cũ,sửa pass truy cập "cpn" trong 2 file index.php và home1.php
Chúc anh em vui vẻ.
Cái vấn đề còn 2 3 dòng trong History là do mình chỉ định các web sạch trong csmpro,các bạn có thể chỉnh sửa và add tay vào các trang web trong đó

netloctien

Năng động
ko phải là ko thích nó,nó rất cần khi ứng phó với vhtt,nhưng em thấy nó xóa lịch sử web nhiều quá,mỗi lần click vào csmpro là nó xóa còn 2,3 dòng trong khi đó có tới 2 trang lưu trữ
nguyên tắc xóa của trang này là xóa nhưng cái không giống phiá trên nên bác thêm vào thì nó chừa lại ko xóa bác ;)

Minh Quyền

Thành viên
Update file Index.php,các bàn đè vào index cũ,sửa pass truy cập "cpn" trong 2 file index.php và home1.php
Chúc anh em vui vẻ.
Cái vấn đề còn 2 3 dòng trong History là do mình chỉ định các web sạch trong csmpro,các bạn có thể chỉnh sửa và add tay vào các trang web trong đó
Mã hóa dễ dịch quá anh, copy paste cái là ra code giải mã luôn :D

Phù Du Kiếp

Guest
Nếu ai pro thì ko dám nói,mà là Pro thì ko sợ,nếu giỏi giải mã chắc cũng giỏi code.
Với lại trình gà nên chỉ biết mã cái mà hóa đơn sơ cho vui

Có sửa bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom