Có gì mới?

Hỏi Chuột game nào xài ngon các Bác

dungnamdinh92

Thành viên
em mới lấy chục con coolerplus x5plus 90k 1 em có led dùng thấy dc mà không biết có bền không

Minh Quyền

Thành viên
Bài này hơi cũ ko biết các bác còn theo dõi ko, chứ oem là oem ưng cái bụng nhứt con motospeed v16, giá đâu tầm 160k lên tí (chỗ nào rẻ hơn e ko rành:D) Công nhận nó ngon mà sướng cái tay lắm, có nút chỉnh dpi 4 chế độ, có nút back forward đọc báo lướt net tiệt zời ông mẹt trời. Chuột to cân đối phù hợp với mấy ông sinh diên đồ này nọ. Nút thì ối giời ơi nó ngon từ ngày mua về đến nay hơn năm vẫn ngon. Nói chung ông chủ net nao đang nhắm tầm 150k thì con này oem nghĩ tiệt zời trong tầm giá dồi.

Khánh Bằng

Thành viên
Bài này hơi cũ ko biết các bác còn theo dõi ko, chứ oem là oem ưng cái bụng nhứt con motospeed v16, giá đâu tầm 160k lên tí (chỗ nào rẻ hơn e ko rành:D) Công nhận nó ngon mà sướng cái tay lắm, có nút chỉnh dpi 4 chế độ, có nút back forward đọc báo lướt net tiệt zời ông mẹt trời. Chuột to cân đối phù hợp với mấy ông sinh diên đồ này nọ. Nút thì ối giời ơi nó ngon từ ngày mua về đến nay hơn năm vẫn ngon. Nói chung ông chủ net nao đang nhắm tầm 150k thì con này oem nghĩ tiệt zời trong tầm giá dồi.

bác cho mình xin địa chỉ mua v16 giá 160k dc k vậy?

Khánh Bằng

Thành viên
bác cho mình xin thông tin nơi bán v16 giá 160k nhé.tks bác trc

Bạn có thể tham khảo dòng chuột của thương hiệu Venr nhứ;
Chuột VM 388G+
  • Độ phân giải: 1000 - 2000 DPI
  • Màu sắc: Đen xám - Đen tím (phủ UV)
  • Switch: Kahlil
  • Tuổi thọ: 5.000.000 lượt nhấn
  • Hỗ trợ gamer với thiết kế phù hợp cả 2 tay.
Giá đang khuyên mãi 115k được tặng lót chuột.
Tham khảo: http://www.venr.com/chuot-vm-388g+/145/
Hotline: 0901 81 6628

mình cũng thử qua nhiều loại chuột, bàn phím, không có cái nào ngon, vài tháng thì chấp nhận bỏ thôi, chứ không phải như misumi, 3-4 năm chỉ củ chứ không hư, nhưng giờ đã không còn hàng chính hãng nữa

Bạn nói đúng từ khi mình mở tiện nét đến giờ là 7-8 năm rồi bàn phím MISUMI vân còn trong phòng net mình mà vân ok còn mấy bàn phím khác thì mình thua

nguyenngocha

Thành viên
Bạn nói đúng từ khi mình mở tiện nét đến giờ là 7-8 năm rồi bàn phím MISUMI vân còn trong phòng net mình mà vân ok còn mấy bàn phím khác thì mình thua
Phím mitsumi đúng chuẩn huyền thoại mình mua một phím dùng tầm gần 10 năm chưa hư luôn. phím chuột giờ it con bền quá. Có thì đa số loại cao cấp, ngoại trừ chuột razer chroma dùng cùi mía! toàn bi double click còn trước đó thì cũng bền ^^

Top Bottom