Có gì mới?

Chơi đêm sau 11h mà gặp vấn đề kỹ thuật tính sao đây?

Hoàng Duyên

Thành viên
đừng nghĩ vài ba đồng đó lớn, cái lớn hơn là biết điều>>>>vì sao? ko màn đến sức khỏe mà giúp người khác? có ai bỏ công việc, con cái đi làm từ thiện ko?
Đồng ý vs ý kiến của bạn nè, công nhận thời gian làm sau 23h nhiều khi phải thức cả đêm đến sáng. Làmthì phải tính phí là đúng rồi. Còn các bác sợ tốn phí thì cứ đợi sáng mai gọi hổ trợ. lúc đó lại mất luôn buổi sáng khách đi quán khác lại khóc :v

Luân Liều Lĩnh

Guest
Đồng ý vs ý kiến của bạn nè, công nhận thời gian làm sau 23h nhiều khi phải thức cả đêm đến sáng. Làmthì phải tính phí là đúng rồi. Còn các bác sợ tốn phí thì cứ đợi sáng mai gọi hổ trợ. lúc đó lại mất luôn buổi sáng khách đi quán khác lại khóc :v
đã đầu tư net cả trăm triệu mà vài trăm nghìn thì ky bo là thế nào? giống như đã sắm được xe bò tốt mà ko dám sắm thêm con bò :D

Toàn Cường

Thành viên
Nói chung cái gì cũng có cái giá của nó cả, 23h đêm muốn được hổ trợ bị lỗi ký thuật tại phòng máy thì phải có phí họ mới tới làm cho mình. Còn mấy bác muốn được free thì nằm mà mơ đi :v

Hoàng Duyên

Thành viên
đã đầu tư net cả trăm triệu mà vài trăm nghìn thì ky bo là thế nào? giống như đã sắm được xe bò tốt mà ko dám sắm thêm con bò :D
kaka bác nói chí lí quá :v Làm thì tính ra người ta cũng đâu phải lấy nhiều, tầm 2 trăm k thôi , coi như bồi dưỡng tiền đi lại xăng xe, nước uống. Nói vui chứ kể cả làm ban ngày lâu lâu mình nhờ mấy thím CTV hổ trợ tại phòng máy cũng có bồi dưỡng cho người ta ít. :P

Luân Liều Lĩnh

Guest
kaka bác nói chí lí quá :v Làm thì tính ra người ta cũng đâu phải lấy nhiều, tầm 2 trăm k thôi , coi như bồi dưỡng tiền đi lại xăng xe, nước uống. Nói vui chứ kể cả làm ban ngày lâu lâu mình nhờ mấy thím CTV hổ trợ tại phòng máy cũng có bồi dưỡng cho người ta ít. :p
hồi trc ctv cho Gcave CSM đi cả trăm cây số từ 21h đến 4h sáng mà được uống 2 chai nước miễn phí, lần sau sự cố gọi nữa mình làm từ xa và từ chối làm trực tiếp. Mình làm nét thừa biết thu nhập ngày bao nhiêu mà...... ăn ở sao cho xứng với giá trị những gì ngta mang lại cho mình thì mới nhận được quả ngọt mà ăn nữa :D

Hoàng Duyên

Thành viên
hồi trc ctv cho Gcave CSM đi cả trăm cây số từ 21h đến 4h sáng mà được uống 2 chai nước miễn phí, lần sau sự cố gọi nữa mình làm từ xa và từ chối làm trực tiếp. Mình làm nét thừa biết thu nhập ngày bao nhiêu mà...... ăn ở sao cho xứng với giá trị những gì ngta mang lại cho mình thì mới nhận được quả ngọt mà ăn nữa :D
Thì đó mình có gì đó lúc gọi người ta hổ trợ nhiệt tình hơn chút kaka, làm cũng đảm bảo hơn :v Chứ 23h mà hổ trợ miễn pohí nữa có ma nó tới làm cho

Hoàng Duyên

Thành viên
Nói chung cái gì cũng có cái giá của nó cả, 23h đêm muốn được hổ trợ bị lỗi ký thuật tại phòng máy thì phải có phí họ mới tới làm cho mình. Còn mấy bác muốn được free thì nằm mà mơ đi :v
Đúng rồi thím ơi, mình làm lâu dài mà phải biết suy nghĩ chút, tính toán quá thì sao được

Trần Đăng Khoa

Năng động
Trước em có hỏi tính tiền theo combo được các bác anh em thảo luận khá nhiều, cảm ơn các bác, hôm nay tôi có 1 vấn đề sau đây:
Chỗ em ở đa số là bọn chơi buổi đêm nhiều tầm 8h 9h kéo đến chơi đến tận 5h 6h sáng hôm sau mà rất hay gặp tình trạng gặp trục trặc sau 11h. Mà vào lúc này có réo thì chẳng ma nào đến giúp thành ra thất thu khoảng thời gian này. Ai có đường dây kỹ thuật nào hỗ trợ 24/7 thì share cho tôi với. Nhà tôi ở khu vực HCM quận 4.
mợ sao 2 thằng csm và gcafe không có dịch vụ này nhỉ?
Bác đang sử dụng dịch vụ Gcafe.vn hay dịch vụ của CSM, nếu là Gcafe.vn thì bác vào nhóm face, đại đa số kĩ thuật đều online muộn, bác lên đấy đăng lên là có thằng rảnh rỗi vào hỗ trợ ý mà.
Ví dụ như bác này max rảnh hỏi 1 vấn đề ko gấp lắm vào lúc 0h16p, tuy nhiên ktv vẫn vào trả lời ầm ỹ.
http://2.Trang up ảnh này bị facebook chặn./2016981ed955-ee80-45a2-9e7e-fec0818232f4.jpg
Hoặc bác này bị mất dữ liệu thành viên khi sang ngày mới, đăng lên cũng được hỗ trợ từ xa luôn
http://2.Trang up ảnh này bị facebook chặn./20162f8aaa04-5768-43f6-9506-c56c962228a5.jpg

Bình KT

Thành viên
Trục trặc sau 11h đêm là thực sự khó khăn rồi đó, vì giờ đó bên KTV người ta nghĩ rồi còn đâu nữa. mà đợi sáng thì phải mất thêm buổi khách lại đi chỗ khác chơi mất. Nếu có dịch vụ sửa chữa hổ trợ luôn cho phòng máy trong thời gian đó thì quá hay.

Toàn Cường

Thành viên
Trục trặc sau 11h đêm là thực sự khó khăn rồi đó, vì giờ đó bên KTV người ta nghĩ rồi còn đâu nữa. mà đợi sáng thì phải mất thêm buổi khách lại đi chỗ khác chơi mất. Nếu có dịch vụ sửa chữa hổ trợ luôn cho phòng máy trong thời gian đó thì quá hay.
Nếu thời gian sau 23h hổ trợ KTV sửa chữa cho mình thì phải tốn phí đó bác, chứ ko ai làm công kiểu đó đâu, nhiều khi tốn phí mà người ta còn ngại nữa. Nhiều vùng đường xa, đi lại khó khăn

Toàn Cường

Thành viên
có cái gì đâu mà lo lắng. xin số dt kt nào gần nhà kêu nó qua cho tiền cafe là oke
Bác nói chuẩn á, cứ mình gửi tiền xăng xe vs tiền trà đá rồi nhờ mấy anh KTV giúp cho, chứ giờ đó đi free ai đi :v Đâu cũng vào đấy hết à, làm ngay lúc đó đỡ 1 buổi sáng mất khách, mất thu nhập .

Bình KT

Thành viên
Nếu thời gian sau 23h hổ trợ KTV sửa chữa cho mình thì phải tốn phí đó bác, chứ ko ai làm công kiểu đó đâu, nhiều khi tốn phí mà người ta còn ngại nữa. Nhiều vùng đường xa, đi lại khó khăn
Thì chấp nhận chịu phí chứ sao giờ, ai đi làm không công giờ đó cho mình :v Có chút gọi là bồi dưỡng cho mấy anh nhiệt tình lúc đêm khuya ^^

hồi đó mình cũng rất hay gặp tình trạng giống bạn, trước tiên nên xem lại phần cứng , xem lại các máy , xem đường dây, ổ cắm điện các thiết bị nó cũng ảnh hưởng lắm đó ( có khi bị khách phá nữa), mọi thứ vẫn ok thì chỉ còn cách đổi qua dịch vụ khác thôi. Mình vẫn dùng CSM , thấy dịch vụ hỗ trợ cũng tốt lắm.

myly0211

Thành viên mới
Em tính mở quán nét, mà thấy cũng nhiều trường hợp tâm linh quá vậy , đang tham khảo , vốn ít không biết nên chọn dịch vụ quản lý phòng máy nào lợi hơn nhỉ ? {7}{7}

Top Bottom