Có gì mới?

Hỏi Cấu hình b150 i3 7100 dram 8gb vga onboard

Net Hùng

Năng động
có bác kêu mới ráp cấu hình như em nêu bảo chơi lol + fifa + tab fb lag liệu có đúng ko bác em đang phân vân quá tại chưa được trải nghiệm thử ạh ko biết bác đã xài qua chưa ạh ?
Tốt nhất vẫn là lấy 1 bộ về test thử với nhu cầu hiện tại tiệm net của bạn sẽ rõ hơn.

Van Thuong

Năng động
Không cần cấu hình đáp ứng 100% khách mà chỉ cần ... 99% thôi{21}. Muốn đáp ứng được 1% khách hàng kia sẽ đẩy vốn đầu tư của bác lên ... gấp rưỡi thậm chí gấp đôi đấy. Tư vấn thì rất dễ nhưng đầu tư thế nào để tối đa lợi nhuận/chi phí bỏ ra là cả một bài toán. Chỉ có bác mới rõ tình hình thức tế, mặt bằng chung các phòng net khu vực bác kinh doanh để có quyết định đầu tư hợp lý.

MinhDang

Thành viên
Nét giờ cạnh tranh khốc liệt.
Em mà có tiền em ráp lại 1 dàn Core i5 chứ I3 thì thôi khỏi lắp. Giờ xác định làm chỉ kiếm cơm qua ngày, phải kinh doanh thêm thứ khác. Chứ ráp mà cắt xén quá thì các bác phải nâng cấp hoài theo mấy tiệm xung quanh. Nếu ráp dòng Core I thì Core I5.

kimtung

Thành viên
Nét giờ cạnh tranh khốc liệt.
Em mà có tiền em ráp lại 1 dàn Core i5 chứ I3 thì thôi khỏi lắp. Giờ xác định làm chỉ kiếm cơm qua ngày, phải kinh doanh thêm thứ khác. Chứ ráp mà cắt xén quá thì các bác phải nâng cấp hoài theo mấy tiệm xung quanh. Nếu ráp dòng Core I thì Core I5.
like

Top Bottom