Có gì mới?

Cần giúp đỡ về Gcafe xxx 2015

anhleloi90dn

Thành viên
Tình hình là em vừa mới chuyển sang Gcafe xxx xài, Kỹ thuật còn yếu nên mong anh em chỉ giáo cho em. Máy server đã cài oki và đã chạy được bình thường. Nhưng có vấn đề là máy con hay bi treo máy lúc chơi game cũng có lúc bị treo khi đang lướt web. em không biết đã làm sai ở chỗ nào. Mong anh em cao thủ có thể giúp em. Em cài ban Gcafexxx2015 bản này auto cài đặt ạ.

vantay

Thành viên
Bạn thử cài lại phiên bản dickless mới hơn

ruoi_1102

Thành viên
Tình hình là em vừa mới chuyển sang Gcafe xxx xài, Kỹ thuật còn yếu nên mong anh em chỉ giáo cho em. Máy server đã cài oki và đã chạy được bình thường. Nhưng có vấn đề là máy con hay bi treo máy lúc chơi game cũng có lúc bị treo khi đang lướt web. em không biết đã làm sai ở chỗ nào. Mong anh em cao thủ có thể giúp em. Em cài ban Gcafexxx2015 bản này auto cài đặt ạ.
Banj phải nói rõ về cấu hình server..và cache như thế nào còn biết đường mà chỉ chứ..

anhleloi90dn

Thành viên
Banj phải nói rõ về cấu hình server..và cache như thế nào còn biết đường mà chỉ chứ..
tình hình là em cài bản gcafe của bác share đấy chứ . cấu hình server em là ram 16G, 1 ssd 120g, 1hhd 1T WD black, 1 HDD 500G wd. khi trước đã từng cài gcafe chính hãng chạy rất oki.
( có 1 chi tiết là bản của bác sau khi cài đặt xong Phần netdisk luon chiem 50% CPU nen em đã xóa và cài NEtDisk khác vào thì hết ah)

lanvien12

Thành viên
gcafe nếu cài chuẩn chạy rất ok bác nên kiểm tra lại cái image đôi khi nó không hợp với một số dòng main . cache thì chỉ một phần nào đó mà thôi vì gcafe nó tự cân bằng rồi

anhleloi90dn

Thành viên
gcafe nếu cài chuẩn chạy rất ok bác nên kiểm tra lại cái image đôi khi nó không hợp với một số dòng main . cache thì chỉ một phần nào đó mà thôi vì gcafe nó tự cân bằng rồi
image nay la cua gcafe no cai luc truoc ban ah. image thi minh dam bao roi. hix choi game thi 1 luc la dung. hen xui ah. ran
dom

cái quan trọng nữa là bao nhiu card lan cho sever, nếu một card lan thì treo máy là phải, còn nếu 2 card lan tro len mà vẫn bị treo, thì xem lải card lan có nhận đúng 1g cho mỗi card k???

joan.freid

Năng động
Vấn đề nay bạn ý đã giải quyết được, mọi người dừng topic này lại nhé.
Xem chi tiết tại: [thread]230[/thread]

Top Bottom