Có gì mới?

Cảm nhận về phiên bản Gcafe 3.0

Cảm nhận của bạn đối với Gcafe 3.0

• Rất tốt.

Votes: 4 6,3%
  • Tốt

Votes: 6 9,5%
  • Khá tệ

Votes: 8 12,7%
  • rất tệ

Votes: 22 34,9%
  • Còn nhiều lỗi

Votes: 23 36,5%

• Total voters
    63

nvhienvn

Thành viên
GCafe 3.0 dùng ID 7 số lấy ở đâu vậy mấy bác ?

gamer01

Thành viên
nó với 3220 gần ngang nhau, ráp chi cho tốn điện và tốn tiền mua, có 15 máy đang tính thanh lý, nếu thằng bạn thâu lại nó lấy giàn đó bác pm tôi kêu nó chia lại cho bác 200k/cái đang còn bảo hành gần 2 năm
gt 210 mà 200k/ cái hả giá đó được mà , bạn ở đâu SG mình lấy cho 10 cái

kanova

Thành viên
GCafe 3.0 dùng ID 7 số lấy ở đâu vậy mấy bác ?

Mở máy client lên, bật cái GCA ở góc màn hình. Đó chính là mã số phòng máy đó.

nvhienvn

Thành viên
Cài 3.0 nó chạy song song với 2.0 hay phải remove 2.0 ra các bác ?

kanova

Thành viên
Cài 3.0 nó chạy song song với 2.0 hay phải remove 2.0 ra các bác ?
Là nâng cấp bản 2.0 lên 3.0 thôi bạn. Cái 2.0 vẫn chạy được nhưng hạn chế một số tính năng.
Ở máy chủ tạo shortcut cho barserverview.exe là được Gcafe control panel 2.0, còn shortcut mới cho CafeConsole.exe là Gcafe Control Panel 3.0
Ở máy con shortcut cho Barclientview.exe là menu 2.0; còn shortcut cho file CafeClient.exe là menu 3.0
Chạy song song được.

Anh em lưu ý, lên 3.0, gcafe có tặng kèm mấy con trojan gì đó, cài vào Antivirus báo lỗi ngay. Hôm nay, tự dưng thấy máy chủ hiện thêm cái Teamviewer Garena support (đã cài sẵn mật khẩu).

Ảo quá, anh em cẩn thận nhé...

alo2

Năng động
Xài cảm thấy bất tiện hơn 2.0 nhiều , nhất là cái khoản cập nhập truyền tải game xuống máy trạm thì lỗi tùm lum , ở máy trạm bấm chọn game trong phần menu để mở thư mục game cũng bị khóa luôn :( , rồi những game mình cài sẵn trong máy trạm , mà mình ko lưu trên máy chủ do HDD máy chủ có hạn thế là cũng ko chạy dc , con bị nó tự xóa hết game đó ở máy trạm nữa chứ :((

impossible0510

Thành viên
Khi mới up lên 3.0 mình đã phải gọi lên tổng đài nhặng xị vài lần rồi sau đó mình hiểu rằng chẳng ai có thể giúp được mình ngoài mình cả, cái gì thật cần với gọi thôi....trc như thiếu máu trạm hoặc game hơi lỗi cũng gọi, nhưng giờ thực sử nản rồi, gọi qua tổng đài cô bé dọng nhỏ nhẹ alo, sau rồi xong đợi dài cổ, khi nhắc tới sao các anh làm dịch vụ mà khi cần chẳng thấy đâu, lại điệp khúc trên toàn quốc giờ quán lý nhiều phòng máy qá bọn em không đủ nhân viên??? câu hỏi mình tự đặt ra sao không thuê thêm nhân viên nhỉ? mình cũng làm dịch vụ nhưng cái dịch vụ mình nhận dược chẳng có gì hơn là cái phần mềm, và nếu không có lmht + fifa thì chắc các thìm gcafe cũng giải thể lâu rồi với cách làm việc nthế. trong khi bên csm thì lại cố gắng phục vụ tốt mặt dịch vụ để kéo khách thì gcafe lại ngày càng bỏ rơi khách(nói hợi nặng chút nhưng đúng là thế) nếu csm mà chạy ổn định key x2 thì mình cũng ra đi sớm rồi...

doanngoc1080

Thành viên
sao nó tự up bản 3.0 lên cho mình, trong khi mình không yêu cầu. mình có yêu cầu cài lại bản 2.0 cho mìnhthi nó bảo không được, bản 3.0 thay máy hay bị đứng mà bảo nó sửa đi sửa lại mãi ko được, không biết có ai bị như mình không

Dạo gần đây tình trạng treo máy xuất hiện rất nhiều.

Khách đang chơi hay lướt web gì cũng bị đứng máy. Phải reset lại mới được.

ngodany

Thành viên
Địa điểm
An Phú
Cho mình hỏi các bạn: Có 1 người vừa cài cho mình Gcafe nhưng chỉ 1 máy nhận được PC khi chơi Fifa. vậy mình lấy key (vĩnh viễn) đó sử dụng cho các máy khác được không các bạn? cảm ơn các bạn.

Top Bottom