Có gì mới?

Hỏi Cài đặt Fortnite Battle Royale

nhloi33

Thành viên
AE nào cài đặt được game Fortnite Battle Royale trên máy trạm làm ơn chỉ em với
Em tải game về máy tính tiền chơi ok.. sau đó up lên máy server...
Nhưng khi vào máy trạm thì mở lên đăng nhập được vào EpicGamesLauncher nhưng vẫn phải tải lại từ đầu.. mặt dù game đã full và chơi được chơi máy tính tiền

NanoName

Thành viên
Không biết các anh thế nào chứ Game này máy em 6100 Ram 8GB GT730DDR5 chỉ chơi được cấu hình Low mới không lag chứ chơi cao hơn lag dữ lắm @@

nhloi33

Thành viên
Không biết các anh thế nào chứ Game này máy em 6100 Ram 8GB GT730DDR5 chỉ chơi được cấu hình Low mới không lag chứ chơi cao hơn lag dữ lắm @@
Máy tui i3 7100 Ram 8gb GTX1050Ti mà còn xuống medium cho nó ổn định fps.. chứ high lâu lâu nó giật

ae cài đặt game ở máy trạm đường dẫn source game thế nào thì khi copy game về server cũng nên để như vậy ( nên cài vào ổ game ) : cài đặt Epicgame vào ổ game , sau đó cài đặt game thì nhớ chọn cài vào thư mục Epic game . sau đó copy cả thư mục Epicgame vào ở game trên server nhớ vào trong ổ C:\programdata gì đó copy thư mục Epic để vào máy tính tiền hoặc để tạm vào ổ game cũng được. tiếp theo là mở super máy trạm , chọn chế độ xem file ẩn và copy cái thư mục E pic vừa nói ở trên paste vào ổ C theo đường dẫn C:\programdata là ok, đóng super và test xem ok ko.

mr.hoàng phong

Năng động
Mình cũng tài về server cài game trên server sau đó mở super ở máy trạm copy game về nhưng ko chơi được. Ai làm ơn giúp mình với , chẳng hiểu sao copy đủ kiểu rồi nhưng vào chơi nó vẫn bắt cài đặt lại :((

netbaothanh

Điều hành chính
Mình cũng tài về server cài game trên server sau đó mở super ở máy trạm copy game về nhưng ko chơi được. Ai làm ơn giúp mình với , chẳng hiểu sao copy đủ kiểu rồi nhưng vào chơi nó vẫn bắt cài đặt lại :((

ban thử cài game trên máy con rồi copy vào server xem

wonkang

Thành viên
cứ để ở ổ game bình thường.
1. Super máy trạm ra
2. Mở lauch Epics Game rồi bấm cho nó INSTALL xong cancel đi ( lúc đó nó sẽ hiện nút RESUME)
3. Copy full cái mày bác đã tải về chồng lên chỗ bác vừa INSTALL
4. Bấm RESUME lại chờ nó VERIFY là xong
5. Nhớ Super máy trạm lại keke

Bạn nào cài xong copy game lên server mà client ko nhận được đường dẫn thì cứ pm mình trên face : Gamevinhtru mình ultraview xử giúp cho ( dạo này khách đang ít nên rảnh nhiều vọc giúp ae để nâng tầm hiểu biết cho bản thân :D ). Note : chỉ giúp được bạn nào đang xài win 7 thôi nhé, win 10 chưa xài nên ko biết gì )

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Bạn nào cài xong copy game lên server mà client ko nhận được đường dẫn thì cứ pm mình trên face : Gamevinhtru mình ultraview xử giúp cho ( dạo này khách đang ít nên rảnh nhiều vọc giúp ae để nâng tầm hiểu biết cho bản thân :D ). Note : chỉ giúp được bạn nào đang xài win 7 thôi nhé, win 10 chưa xài nên ko biết gì )
Giúp mình với bạn,nó cứ bắt mình install hoài :((

netgiabao

Thành viên
có 1 hiện tượng không biết ai bị như em không :) là sp cài game xong thì bật máy trạm rất là lâu lên

Top Bottom