Có gì mới?

Thăm dò Bạn nào đang dùng Icafe9

Vì sao không dùng chính hãng (Icafe9 VNG)?

• Icafe9 VNG

Votes: 31 18,6%
  • Icafe9 crack

Votes: 95 56,9%
  • Muốn lên mà chưa có điều kiện.

Votes: 41 24,6%

• Total voters
    167

Mark Lee

Thành viên
Em đang bị hành bản image win10 của bác em xài 2 cấu hình 1 cái thì fix được bỏ cái maximum ram đi là nhận đủ còn 1 cái vẫn chỉ nhận 2.9g :v khác mỗi card vs cpu main giống nhau
Thế giờ bác đã dùng bản nào rồi. Bác ở đâu QN mình đến kiểm tra cho

xmenprohl

Thành viên
Thế giờ bác đã dùng bản nào rồi. Bác ở đâu QN mình đến kiểm tra cho
Gio mình đang xài bản của thái cũng khá oke chỉ còn mỗi lỗi ko login Overwatch qua battnet được mà phải login trực tiếp game
bản của gấu thì đã sét ram ảo mà vẫn full ram khi chơi game mà mấy bản kia ko bị
mình ở 185 ngõ 2 cao xanh

netbjn

Thành viên
i9 chạy ổn đồng nghĩa với việc khai tử csmboot không thể tồn tại song song 2 sản phẩm có giá trị nhưng nhau trong 1 cty

changbom

Thành viên
đang xài i9 đây. Vụ getting thì làm pnpvga là hết nhưng khổ cái dàn máy của em dùng phím chuột razer phải cài trình điều khiển của nó kiểu gì cũng bị getting

changbom

Thành viên
Vẫn getting như thường a. Nghe đâu phải mở sup từng máy mới dc

Có sửa bởi điều hành viên:

hqgame

Năng động
Mình xài gcafe dùng chuột bọ lởm, nếu cắm khác cổng trên main thì mỗi lần nó lên thì phải chờ 1 lúc mới nhận drive và có thông báo restart, nếu không muốn như thế thì phải cắm chuột bọ tất cả giống nhau ở cái máy đã mở supper. CÒn không thì mải sup từng máy rồi làm.

tranh0angthuy

Thành viên
Mình xài gcafe dùng chuột bọ lởm, nếu cắm khác cổng trên main thì mỗi lần nó lên thì phải chờ 1 lúc mới nhận drive và có thông báo restart, nếu không muốn như thế thì phải cắm chuột bọ tất cả giống nhau ở cái máy đã mở supper. CÒn không thì mải sup từng máy rồi làm.
mở super 1 máy, tháo phím chuột ra gắn hết tất cả các cổng cho nó nhận hết rồi tắt máy đóng supper thôi. Thân ái và quyết thắng

chanzi

Thành viên
tôi lên icafe9 nhưng vẵn xài image win7 64 của diskless 2.2.5

gamekungfu

Thành viên
icafe9 xxx nó ko tự upgame được thôi phải ko các bác, còn lại xài bình thường ko có lỗi gì cả phải ko hè

Alibaba2

Thành viên
Địa điểm
Khánh Hòa, Việt Nam
Em mới tập tành i9, server crack báo vip không biết có đúng chưa, máy con thì lúc chạy lúc không, bữa giờ vẫn cho máy chạy chập chờn vậy :((
Lên diễn đàn có người nói đụng ip, lại có người nói nhã Key em phân vân quá.%-(

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Em mới tập tành i9, server crack báo vip không biết có đúng chưa, máy con thì lúc chạy lúc không, bữa giờ vẫn cho máy chạy chập chờn vậy :((
Lên diễn đàn có người nói đụng ip, lại có người nói nhã Key em phân vân quá.%-(
Lúc chạy lúc không là thế nào a phải nói rõ ra mới biết,hoặc chụp hình cái lỗi khi máy trạm boot khôg lên em xem

camnamdx

Moderator
Đã dùng từ bản 9030, hiện tại nâng lên V9060 ngày 27/6 sử dụng rất tốt!

anhhuy

Thành viên
Báo cáo các bác, em đang xài icaf9, của các bác share trên các diễn đàn. Đầu tiên, Thank you so much, các bác đã share các PM icafe9, để có em có thể download về và setup được. Nói setup cho oai chứ, gần như tất cả đều auto các bác ạ, mình chỉ next thôi, ví dụ: như cài icafe9, file ghost server+pm all in one và image nữa thôi, ghost server xong và import image, bật các client là xong. Nhưng em mới xài icafe9 khoảng 12 ngày nay rất ok các bác ạ, em xin hỏi các bác đã xử dụng icafe9 lâu năm đã có kinh nghiệm, tại em nghe nói có check key của icafe gì đó em chưa hiểu ạ. Từ lúc em xài icafe8 VNG đến nay chỉ cần offline là xài ok ạ. Nên icafe9 này em cũng offline luôn ạ, vậy cho dù offline là không ra net, vẫn bị check key hả các bác, em mới xài icafe9 và gà cộng với không biết nên em có câu hỏi này với các bác trên forum này. :-h.

Top Bottom