Có gì mới?

Chia sẻ Bộ Launcher Riot CLient [Update 04/2024]

e bị lỗi van9001 làm trên máy cá nhân không phải quán net thì làm thế nào a ơi?

BAKUANH

Thành viên
Mọi người cho mình hỏi. Mình Upgame dưới client, client chạy vào game oke hết rồi, sau đó mình dùng filezila client up lên server . up xong client vẫn báo update lại từ đầu là như thế nào nhỉ. AE có ai biết cách xử lý ko ạ

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Mọi người cho mình hỏi. Mình Upgame dưới client, client chạy vào game oke hết rồi, sau đó mình dùng filezila client up lên server . up xong client vẫn báo update lại từ đầu là như thế nào nhỉ. AE có ai biết cách xử lý ko ạ
Vì thế mới cần dùng đến bộ launcher này,đọc hết bài viết là được

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

lenha

Thành viên
trên server cần chạy file Check File Riot Server.exe 1 lần duy nhất, bác Toản cho em hỏi là cái file Check File Riot Server.exe nó nằm ở đâu em kiếm hong thấy ạ. Mong bác chỉ giúp em

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
trên server cần chạy file Check File Riot Server.exe 1 lần duy nhất, bác Toản cho em hỏi là cái file Check File Riot Server.exe nó nằm ở đâu em kiếm hong thấy ạ. Mong bác chỉ giúp em
Đây bác

Attachments

• Check File Riot Server.rar
    421 KB · Đã xem: 0

Dương Hiền

Thành viên
phòng game nào đã cài Valorant trước đó rồi vui lòng mở băng máy trạm,vào thư mục Vanguard Anti Cheat chạy file Uninstall.exe xong khởi động lại máy trạm rồi chạy Install Anti Cheat.exe đợi báo thành công thì đóng băng lại là xong.
Hi Toản! Cho anh xin hỏi một chút là. Trên SERVER có phải làm những bước này như Toản hướng dẫn dưới máy trạm không. Vì server mình trước đây cũng cài Valorant (có thư mục AntiCheat) ở Thư Mục khác.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Hi Toản! Cho anh xin hỏi một chút là. Trên SERVER có phải làm những bước này như Toản hướng dẫn dưới máy trạm không. Vì server mình trước đây cũng cài Valorant (có thư mục AntiCheat) ở Thư Mục khác.
Server không cần nha bác

lenha

Thành viên
em làm theo đúng các bước, up game xong change data trên server báo thành công rồi mà dưới máy trạm dẫn báo update là sau vậy bác Toản, hong lẻ em làm thiếu bước nào mong bác chỉ bảo.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
em làm theo đúng các bước, up game xong change data trên server báo thành công rồi mà dưới máy trạm dẫn báo update là sau vậy bác Toản, hong lẻ em làm thiếu bước nào mong bác chỉ bảo.
Báo update ngoài Riot Client hay trong Lol Client

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Top Bottom