Có gì mới?

Bập Bẹ làm net

lynhsilver.no01

Thành viên
Ôi khai trương xong e bận quá. Tưởng chẳng ai q.tâm bài viết của e. Khai trương được 25 ngày rồi. Doanh thu mỗi ngày của e là 1tr3 trở lên ( cả tiền dịch vụ ) đấy ạ. Nếu nhẩm thì 1 năm mấy tháng e hoàn vốn. 2năm tiếp e có lời
Vậy ngon rồi! chúc bác full đều!

26 NET

Thành viên
E đang
bác nói chuẩn rồi. Đầu tư bây giờ mà nhiều như thế thì..... khá căng. tiền em mà như bác thớt có khi kéo điện 3 pha vào luôn vẫn còn dư chút đỉnh!
E đang thắc mắc cái 3 pha đây. Mong bác chỉ giáo. Theo e biết là điện sinh hoạt có 6 giá. Mức cao nhất là 2588 đồng/1 số. Điện 3 pha cho hộ kinh doanh là 2700 đồng/1 số. Tính ra điện 3 pha sẽ tốn hơn. Nhưng kb có lên lắp điện 3 pha ko ạ.

hoiquannet

Năng động
Tiệm bác nằm ở đâu thế,thời buổi kinh tế khó khăn
mà làm ăn vậy là dc rồi

Cao Thắng

Thành viên
E đang

E đang thắc mắc cái 3 pha đây. Mong bác chỉ giáo. Theo e biết là điện sinh hoạt có 6 giá. Mức cao nhất là 2588 đồng/1 số. Điện 3 pha cho hộ kinh doanh là 2700 đồng/1 số. Tính ra điện 3 pha sẽ tốn hơn. Nhưng kb có lên lắp điện 3 pha ko ạ.
nếu mà dàn máy nhà bác tầm 40 con với mấy tầm 2 cái máy lạnh thì có điều kiện thì cứ lên thẳng 3 pha mà dùng. không cần kéo hay đăng kiểm gì đâu. ở gần bác mà có ai dùng điện 3 pha mà bác ngoại dao tốt thì mua dây điện về câu về sau đó mua thêm cái đồng hồ gắng vào nữa là dùng được rồi. Tiền điện 3 pha này tính theo giờ....ví dụ giờ cao điểm từ 6h chiều đến 9h tối mức giá sẽ cao. còn từ 22h tối đến 5h sáng là giờ thấp điểm thì mức giá sẽ cực kỳ thấp. còn giờ bình thường thì sẽ có mức giá trung bình. Do nhà em kinh doanh nhà máy nước đá sẵn nên dùng toàn thế không thôi bác. :D lời lút.... so với điện kiểu kia.

Tr.Điệp

Năng động
cấu hình ngon quá! chúc luôn full khách nhé :rolleyes:

Top Bottom