Có gì mới?

avatarstar Báo Lỗi bạn bi đá ra bởi Apex

wonder

Thành viên
Hi các bác hiện tại em đang gặp cái lỗi của game avatarstar là khi vào trận nó báo lỗi bạn bi đá ra bởi Apex và Sai phiên bản mặc dù em đã tải bản mới nhất và trên máy chủ chơi được - Có bác nào biết cách khắc phục hay gặp tình trạng trên không help em với . Thanks

quanprg

Thành viên
Thử xóa source đó đi, tải source mới, xem máy con khi bị lổi có down tool hack game đột kích gì đó ko.

kazact

Thành viên
P/S: bài viết của nettienhuong ở bên kia :D
Ai bị lỗi game AVATARSTAR VN. "Bạn đã bị đá ra bởi
APEX" Hoặc "Mất kết nối tới máy chủ"
Thì chép File Config.ini của mình vào thư mục C:\Program Files\AvatarStarVN\avital nhé. Bảo đảm thành công 100%.

Mày mò mãi làm mới ra được. Chia sẻ cho mọi người cùng biết.
Cái này không hề có nguồn từ website nào hết đâu nhé, cái này là do tự nghiên cứu ra.

Link tải: https://drive.google.com/folderview?id=0B1D3yS5vx9yZQ2JYR3J0U0pLOFk&usp=sharing
pass: h q n.vn

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
bác làm theo 2 bước là bảo đảm vào game dc
Bước 1 làm theo bác kazact chép file config vào thư mục avital
Bước 2 vào kiểm tra xem có file HID.dll và as.dll không nếu có thì xóa đi
Xong 2 bước trên là bác chiến thoải mái

wonder

Thành viên
ok thanks 2 bác để em thử lai coi sao

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Của bạn đây. Không đặt pass.

Attachments

• config.zip
    1.000 bytes · Đã xem: 504

thanhtrieu1206

Năng động
anh tri ơi giúp em cái này vơi, phòng máy em có tích hợp ghost trên HDD khi vào win, nhưng em không thể điều khiển phím lên xuống được và dùng hirent boot cũng ko được nữa, muốn ghost được phải đem ổ cứng đem qua máy khác mới được, em đem main lên phong vũ họ nói bình thường, em bó tay rồi,

mnmm

Thành viên
anh tri ơi giúp em cái này vơi, phòng máy em có tích hợp ghost trên HDD khi vào win, nhưng em không thể điều khiển phím lên xuống được và dùng hirent boot cũng ko được nữa, muốn ghost được phải đem ổ cứng đem qua máy khác mới được, em đem main lên phong vũ họ nói bình thường, em bó tay rồi,
bạn lấy cái bàn phím sử dụng cổng ps2 ra là chỉnh được,nếu không có bàn phím ps2 thì có thể mua đầu chuyển usb>ps2
còn cách đơn giản hơn nếu bạn vào được win thì xài onekeyghost cho nhanh

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bệnh này thường có trên dòng main Foxconn G31. Bạn tắt phím Numlock sẽ điều khiển được. Hoặc sử dụng phím Tab, mũi tên và enter để làm (hơi khó).

thanhtrieu1206

Năng động
Anh ơi có nghĩa là khi khởi động máy lên dùng phím lên xuống chọn thì bàn phím ko ăn, vào trong boot cũng ko, chọn f8 safemode cũng ko được nữa anh ơi. để em chụp hình cho anh coi thử nha
2014-10-14 10.57.51.jpg2014-10-14 10.58.52.jpg2014-10-14 11.00.03.jpg

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa

Top Bottom