Có gì mới?

Đầu năm mình khai trương hỏi đáp ae tí

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
main mình dùng ASUS h81m-d,có thể mình mua ổ ứng có vấn đề mình mua 250gb 750k bh 2 năm,chắc hàng này fake rồi
Main này dư sức kéo CF ôm bom rồi bác còn như bác nói thì có thể do HDD thật, sao bác ko chuyển qua Bootrom ko ổ cứng, mát phòng, đỡ tốn điện mà chạy cũng nhanh nữa, bảo trì nhanh, tuy đôi khi có hành tỏi chút cho đủ gia vị nhưng mà xác xuất cũng thấp. hi

huutinhbt

Năng động
Main này dư sức kéo CF ôm bom rồi bác còn như bác nói thì có thể do HDD thật, sao bác ko chuyển qua Bootrom ko ổ cứng, mát phòng, đỡ tốn điện mà chạy cũng nhanh nữa, bảo trì nhanh, tuy đôi khi có hành tỏi chút cho đủ gia vị nhưng mà xác xuất cũng thấp. hi
cũng muốn lắm ah,mà mới có 12pc ah với lại bàn ghế lúc đầu tự làm theo ý giờ br là phải làm lại bàn nữa cũng hơi phí,với tiền nhà mượn làm nên lỡ chịu rồi bác

vanhocdoan

Thành viên
Vâng bác trả lời rất có duyên :)
Xin lổi bạn nhe không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng tuổi đời bạn còn non lắm , trình độ học vấn bạn đến đâu nhưng chắc nghĩ củng không bằng trẻ trâu ở làng xã , nơi đây là nơi chia xẽ kinh nghiệm lẫn nhau cùng nhau học hỏi chứ không phải trẻ trâu bắt bẽ để móc họng như bác . Thông tin và kinh nghiệm của những thành viên trong đây có thể là thừa với người này nhưng lại có ích với người khác , chủ bài viết này không trả lời lại với tôi rằng " em xài HDD chứ không phải Bootrom" nhì bác việc gì phải bắt bẽ tôi.
Một lần nữa tôi khuyên bác nên làm việc có ích .

zzvenuszz

Thành viên
Xin lổi bạn nhe không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng tuổi đời bạn còn non lắm , trình độ học vấn bạn đến đâu nhưng chắc nghĩ củng không bằng trẻ trâu ở làng xã , nơi đây là nơi chia xẽ kinh nghiệm lẫn nhau cùng nhau học hỏi chứ không phải trẻ trâu bắt bẽ để móc họng như bác . Thông tin và kinh nghiệm của những thành viên trong đây có thể là thừa với người này nhưng lại có ích với người khác , chủ bài viết này không trả lời lại với tôi rằng " em xài HDD chứ không phải Bootrom" nhì bác việc gì phải bắt bẽ tôi.
Một lần nữa tôi khuyên bác nên làm việc có ích .

Không phải cậu cũng đang bóc mẽ tôi chỉ vì một dòng comment nói đùa sao? nói người khác thì cậu nên tự nghĩ về những gì mình đã và đang làm đi. mở miệng là trẻ trâu trẻ bò.
Còn về chuyện làm việc có ích cho người khác hay không thì chưa biết ai có ích hơn ai.

P/s: Hóng.

lakill

Thành viên
Máy thằng bạn em main msi h61 cpu 2xxx j đó ram 4gb vga ôm bô. Win7 64 bit chơi cf vẫn ngon chán mà zô game cao lắm 30s zô kho này nọ 2 3s @@ zô trận đầu tầm 30s zô trận sau 10s là cùng fps tầm 120 còn ping cao do mạng thôi

Top Bottom