Có gì mới?

Hỏi Thay đổi phần mềm bootrom?

shnguyen92

Thành viên
Chả là em đang dùng gcafe hòa bình và muốn đổi sang dùng cmsboot.
Có bác nào đã dùng cả 2 rồi cho em lời khuyên với được k ạ?
nghe nói bên cms thì chất lượng chăm sóc khách hàng tốt hơn nên em muốn chuyển qua, chứ dùng gcafe hòa bình gọi mãi ktv còn k thèm trả lời nản quá.

Thanphong2511

Thành viên
Đang dùng csm boot đây. Gọi kỹ thuật cũng ko khá hơn đâu. Tự mình trang bị kiến thức thôi. Mình gọi lên nhiều lần cũng ko biết sửa, mình toàn tự mò

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Tự mình làm chủ được là hay nhất. Họ thu tiền song chả có trách nhiệm gì đâu. Quan trọng là mua song cái x2 rùi chia tay nó luôn cho nhanh khỏi phải đau đầu.

Có sửa bởi điều hành viên:

vanhocdoan

Thành viên
Bootrom nào cũng vậy, quan trong là phải làm chu dc công nghệ. Về phần cskh thì chưa chắc ai tốt hơn ai, và cũng tuỳ khu vực nữa. Bạn muốn họ tốt với bạn trước tien bạn phải cho họ thấy rằng bạn tốt. Ông bà ta nói đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn đó mà @@

gamer49

Thành viên
Chả là em đang dùng gcafe hòa bình và muốn đổi sang dùng cmsboot.
Có bác nào đã dùng cả 2 rồi cho em lời khuyên với được k ạ?
nghe nói bên cms thì chất lượng chăm sóc khách hàng tốt hơn nên em muốn chuyển qua, chứ dùng gcafe hòa bình gọi mãi ktv còn k thèm trả lời nản quá.
Đang Gcafé HB thì giờ chuyển sang CSM VIP hỗ trợ cũng ngon :D Lúc Nhân viên khu vực xuống cài thì xin số nó luôn nêu sợ bên tổng đài chính gọi k được :)) Nhưng mà CSM vip gửi yêu cầu thì 5p 10p sau là nó gọi lại r

anhvu

Năng động
e lại mới chuyển sang gcafe được 2 tuần sau 3 năm gắn bó với CSM. nói chung bên nào cũng có ng khen ng chê. cái ưng ý của e với CSM là gọi nhân viên xuống nhanh gọi điện lại cũng nhanh. còn cái e bực là mỗi lần nâng cấp lol phải đến 12h trưa mới xong cái lỗi i9 không khắc phục được. sau khi đổi qua gcafe thì mấy thằng trong quán nói trời giờ mới tải cái này hả ý là cái giao diện vào liên minh nó khác bên CSM bọn tó tưởng e đi sau thời đại giờ này mới cài. vãi lúa. dùng 2 năm Gacfe xong đổi qua dùng 3 năm CSM giờ lại đổi qua Gcafe. cảm thấy không được nữa hết hạn sẽ qua ISM pro.

Top Bottom