Có gì mới?

Hỏi Game mới Garena sắp phát hành.

utcgame

Thành viên
thế quái nào e sửa đường dẫn trong file app.ini đúng với đường dẫn chứa game rồi mà ko được

anhuy55

Administrator
Thành viên BQT
11495994dffbced8d.png Để chơi được game BnS khi đã cài và chơi ok , nhưng máy Trạm vẩn bắt cài là Đây : :D :D

Có sửa bởi điều hành viên:

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Chòi! ko hề có nha anh già,em tải 1 phát về và xài luôn..Máy trạm, hay SV gì 1 click có mì ăn liền

mrtrien

Năng động
Em làm vẫn chưa được thế nào vẫn chỉ thấy game LMHT +fifa là có chữ khởi động thôi ạ

thanhtuan0510

Thành viên
bác xóa cái game cũ đi cài lại bản mới là dc hum qua máy TT e vô dc game nhưng sáng này vào nó bắt cài,e xóa cái cũ cài lại rùi đẩy lên sever có chữ khởi động vào game luôn khỏi chỉnh chọt cho mệt người

bác xóa cái game cũ đi cài lại bản mới là dc hum qua máy TT e vô dc game nhưng sáng này vào nó bắt cài,e xóa cái cũ cài lại rùi đẩy lên sever có chữ khởi động vào game luôn khỏi chỉnh chọt cho mệt người
Hôm nay thì ko biết thế nào nhưng hôm qua thì mỗi lần khởi động vào được bnsvn khi đăng xuất ra vào fo3 hay lol , rồi sau đó out ra vào game BNSVN thì ko được, nó bắt cài đặt... mỗi 1 lần nó hiện chữ cài đặt thì các bạn thêm dòng BnSVN=D:\Games Online\GarenaBnSVN\GameData vào trong file app.ini là lại vào ok .

mrtrien

Năng động
Hôm nay thì ko biết thế nào nhưng hôm qua thì mỗi lần khởi động vào được bnsvn khi đăng xuất ra vào fo3 hay lol , rồi sau đó out ra vào game BNSVN thì ko được, nó bắt cài đặt... mỗi 1 lần nó hiện chữ cài đặt thì các bạn thêm dòng BnSVN=D:\Games Online\GarenaBnSVN\GameData vào trong file app.ini là lại vào ok .
cám ơn bác nhé không đọc kĩ bài vì nó ẩn foder progam data đi ạ! hóa ra dễ như ăn cháo bác ạ

Phúc Lê

Năng động
file app.in thật tình kiếm không ra, cho hiện file ẩn lên hết rồi vẫn không tìm thấy được..... tải game lại

file app.in thật tình kiếm không ra, cho hiện file ẩn lên hết rồi vẫn không tìm thấy được..... tải game lại
Bạn chạy garenaplus trước, rồi sau đó vào ổ C chọn cho hiện các thư mục ẩn là sẽ tìm thấy đường dẫn C:\ProgramData\GarenaMesseger . là sẽ tìm thấy file này.

Chỉnh sửa cuối:

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
em xài csm, hiện giờ đang xài tạm = cách mỗi lần khách nháy vào G+, FO3 hay LOL, BsNVN thì nó tự động coppy file App.ini ( có đường dẫn của game BnSVN=D:\Games Online\GarenaBnSVN\GameData chép vào C:\ProgramData\GarenaMesseger ) , nói chung giờ nhàn nhưng đợi cách hay của ae khác chia sẻ để còn khóa cmd ở client lại :D

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
xài garena beta đi. ok ngay và luôn

netmetro

Guest
Game Blade and Soul (BnS) chơi ngon bác ơi.
Game ra đời lâu rồi nhưng giờ Garena mới phát hành Server VN vì họ thấy vòng đời của LoL sắp hết.
tầm bậy, game này làm gì có khả năng tổ chức giải đấu mấy chục ngàn usd cho quán quân như LMHT

Đang định mở 1 cyber ở chỗ tiến lộc bác thấy được ko
Quá OK bạn à. Đã làm 1 cyber thì phải làm to vào nhé bạn ơi, 100 hoặc 200 máy cho Khu phố thêm phần đông vui, để mình tính giúp bạn nhé : 100 máy mở 24/24 ngày doanh thu tầm 12 đến 15M đó, ước chừng 1 tháng thu về khoảng 400 triệu VNĐ . Còn chần chừ gì nữa bạn ... mai làm luôn và ngay.

thuan12

Thành viên
Quá OK bạn à. Đã làm 1 cyber thì phải làm to vào nhé bạn ơi, 100 hoặc 200 máy cho Khu phố thêm phần đông vui, để mình tính giúp bạn nhé : 100 máy mở 24/24 ngày doanh thu tầm 12 đến 15M đó, ước chừng 1 tháng thu về khoảng 400 triệu VNĐ . Còn chần chừ gì nữa bạn ... mai làm luôn và ngay.
Ok. mình có hơn 80 máy rồi. kiếm mặt bằng nữa là ok

Top Bottom