Có gì mới?

Hỏi Game mới Garena sắp phát hành.

vudaiduong

Thành viên
Khoảng chục ngày nữa garena sắp phát hành game mới, nghe đâu đòi hỏi cấu hình ghê lắm. Không biết GT730 của tụi e còn gánh được không mấy bác :(( :((
Low setting cũng được :(

game hoang son

Thành viên
anh em tham khảo nhé có phải game Blade and Soul
Cấu hình tối thiểu
  • CPU: Intel Dual Core / AMD Athlon 64X2
  • Ram: 3GB
  • Card đồ họa: nVidia Geforce 8600GT / AMD Radeon HD4600
  • Dung lượng ổ cứng: 22GB
  • Hệ điều hành: Windows 7
  • DirectX: 9.0c
Cấu hình đề nghị
  • CPU: Intel Quad Core / AMD Phenom II X4 trở lên
  • RAM: 4GB trở lên
  • Card đồ họa: nVidia Geforce 8800GT / AMD Radeon HD4850 trở lên
  • Dung lượng ổ cứng: 22GB trở lên
  • Hệ điều hành: Windows 7 hoặc Win 10 (64bit)
  • DirectX: 9.0c
  • Có ổ SSD sẽ giúp tăng tốc độ game đáng kể

Chỉnh sửa cuối:

thuan12

Thành viên
Khoảng chục ngày nữa garena sắp phát hành game mới, nghe đâu đòi hỏi cấu hình ghê lắm. Không biết GT730 của tụi e còn gánh được không mấy bác :(( :((
Low setting cũng được :(
Chơi bình thường. E chạy bản us cách đây mấy tháng rồi

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
cái game sì cúc Blade and Soul phát hành năm 2011 tới giờ này Garena mới chịu mua, chơi low medium thì vô tư nha các bác

haolee

Thành viên
GT730 cấu hình thấp chơi vô tư bác ạ. . Em test server thái hổm rài chơi cũng ok lắm.

vanhocdoan

Thành viên
Mấy cái game nhập vai này lỗi thời rùi . Mới ra PR tốt có thể đông nhưng không tồn tại lâu đâu . Cơ bản là những dòng game này cần số lo75ng người chơi đông nên chẳng mấy quan trọng cấu hình đâu .

netmetro

Guest
định hướng cày lv treo ngày đêm 10 ngày /cấp , nạp thẻ thì 7 ngày là oke !

hieutu007

Thành viên
Mấy cái game nhập vai này lỗi thời rùi . Mới ra PR tốt có thể đông nhưng không tồn tại lâu đâu . Cơ bản là những dòng game này cần số lo75ng người chơi đông nên chẳng mấy quan trọng cấu hình đâu .

Game Blade and Soul (BnS) chơi ngon bác ơi.
Game ra đời lâu rồi nhưng giờ Garena mới phát hành Server VN vì họ thấy vòng đời của LoL sắp hết. Phải có Game mới thay thế dần LoL.
Phòng máy mình cũng có tầm 6-7 khách chơi Blade and Soul được 1 năm rùi. Mình cũng chơi chút chút, thấy BnS chơi hay, đánh đấm cũng bài bản theo team, chứ ko chỉ cày cuốc 1 mình đâu bác nhé.
Theo cá nhân mình thì chỉ có BnS mới đủ khả năng thay thế LoL. Nói về game Online và Offline thì phòng Net của mình cập nhật rất nhiều Game, nhưng chưa thấy Game Server nước ngoài nào khách chơi lâu và nhiều như game này. BnS chưa được chơi nhiều vì hầu hết Game thủ ko rành tiếng Anh, giờ có Server Vn thì số lượng người chơi sẽ tăng lên rất nhiều .

Brs,

hieutu007

Thành viên
Chơi bình thường. E chạy bản us cách đây mấy tháng rồi

Server VN thì chưa biết thế nào, acc chơi từ level 1-30 thì cũng ko chênh nhau nhiều. Tuy nhiên, từ level 3x trở lên thì cấu hình thấp nó khác cấu hình cao nhiều lắm, bác ra chiêu đánh Boss sẽ thấy ... Chơi nhiều là biết à :D

vodanhpro

Năng động
Game dạng kiểu này thì phải I3 trở lên ( Gxxx xác định bò lết khi vào những khu vực đông người hoặc đánh boss , Gxxx đời skyle thì chắc còn được ) . gtx 730 quá yếu xác định cũng sẽ giật lag khi đông người :)

monhlinhlx

Thành viên
Tải games máy trạm không mở supper, coppy lên server chạy không được các anh ạ, phải mở supper máy trạm cài vào xong coppy đúng đường dẫn mới chơi được. Mà khi games cập nhật , thì máy server không chạy được, chẳng lẽ cài luôn máy server, hoặc cập nhật máy trạm xong coppy lên server tốn rất nhiều thơi gian...anh em chỉ em giúp ạ.

Phúc Lê

Năng động
Tải games máy trạm không mở supper, coppy lên server chạy không được các anh ạ, phải mở supper máy trạm cài vào xong coppy đúng đường dẫn mới chơi được. Mà khi games cập nhật , thì máy server không chạy được, chẳng lẽ cài luôn máy server, hoặc cập nhật máy trạm xong coppy lên server tốn rất nhiều thơi gian...anh em chỉ em giúp ạ.
bác bị giống mình giờ tải game xong đem lên sv mà máy clien garena nó không nhận game bắt cài nai game moi ghê

KGA_CầnGiuộc

Thành viên
CSM e cũng đang nhức đầu , cài xong xuôi vào garena vẫn bắt cài lại trong khi đã cài đầy đủ :( {77} luôn

gaubong1012

Thành viên
lậy các thánh
mã BnSVN
lang 1066 >việt nam, 9 english
mở file app.ini điền đường dẫn đến thư mục balde and sou là song
đây là cấu hình các game cả garena

Attachments

331,3 KB · Đã xem: 704

mrtrien

Năng động
Em nghe nói có game mới của garena em tải về rồi update bình thường ở máy tính tiền đã vào chơi rồi! em đẩy lên server nhưng khi vào máy tính tiền nó vẫn bắt cài đặt ạ! KHông biết lỗi gì ạ

các bạn chú ý file này nó nằm trong đường dẫn như trong ảnh ( nhớ là phải chọn hiện thư mục ẩn nhé ) /

Attachments

580,2 KB · Đã xem: 304

Top Bottom