Có gì mới?

Chia sẻ LOL nâng cấp client mới, FPS giảm 1 cách thảm hại, net cỏ có nguy cơ bị mất khách nếu không nâng cấp

minh10071

Năng động
Xin khẳng định 1 lần nữa là cách làm cho LoL về giao diện bản cũ là ko bị báo quá tải
Trường hợp vào game thấy ENG thì vào bằng Garena cũ,click game LMHT ==> thấy chữ ENG hay VN thì nhấn change lại[/QU
không bị quá tải mà vào trận đánh bị Tiếng Anh

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Mà sao bác lại ko làm dịch vụ nhỉ :(
Dịch vụ gì nữa, tui không có tật ém hàng. Image thì đã share cho anh em rồi đó. Nhớ rõ 1 điều:
CHẾT SỐNG GÌ CŨNG TÌM 1 BỘ RÚT GỌN ĐỂ CHẠY, Đừng dùng win full, hạn chế dùng bộ win của KTV, kg phải họ kém mà do họ ôm nhiều thứ quá! Thành ra image của KTV hãng hiệu năng không cao.

hoangmda

Năng động
Dịch vụ gì nữa, tui không có tật ém hàng. Image thì đã share cho anh em rồi đó. Nhớ rõ 1 điều:
CHẾT SỐNG GÌ CŨNG TÌM 1 BỘ RÚT GỌN ĐỂ CHẠY, Đừng dùng win full, hạn chế dùng bộ win của KTV, kg phải họ kém mà do họ ôm nhiều thứ quá! Thành ra image của KTV hãng hiệu năng không cao.
em dùng img win 7 của anh mà, sv thì lão Thương làm, vậy mà :(. Anh giúp em coi sv với img 1 buổi được ko ạ, giúp em với

Hoang ngoc thanh

Năng động
cpu gì vậy chắc i7 ram 16g à. Định ko rep nhưng thấy nói phét vãi lòng ra
làm ơn đây là gr chuphongnet ko phải hội chém gió tui chém gió thì được cái gì ad cũng đã cho bác cái hình về màn 24" mà màn 24 với 27 " nó cùng độ phân giải full HD thì 24 của ad cân được của tôi sao lại ko bác nên xem lại cách ăn nói tùy nơi tùy chỗ nhá kiến thức trả biết tới đâu mở mồm kêu ng khác bóc phét nhảm xì còn nếu thích tôi với bác làm cài kèo xem tôi phét hay kiến thức bác hạn hẹp

tungtkt

Thành viên
Công nhận từ khi LMHT chuyển sang bản mới.Mình thấy chạy good hơn cpu g1630 cùi:lol+fb+youtobe mà không lad trước đó lol+fb là bọn nhỏ kêu hoài dức cả đầu..đang tính nâng cấp nhưng cứ đã này chắc dàn nhà sống khỏe thêm 1 năm nữa. Như bác chủ kêu lad ở đây có thể image như Anh trí nói..hoặc soul game không chuẩn..mình xài thấy ai cũng kêu quán mình thì bt chắc do ăn ở.

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai

Top Bottom