Có gì mới?

Chia sẻ LOL nâng cấp client mới, FPS giảm 1 cách thảm hại, net cỏ có nguy cơ bị mất khách nếu không nâng cấp

phutcp

Năng động
Cứ máy nào kêu lag là e tắt mấy cái có đuôi ux đi là đỡ. Bác nào lag thử kiểm tra xem. Trước lol + vài tab chrome không sao. H hay lag lắm.
Xem file đính kèm: 8479
mấy cái có đuôi ux o
Cứ máy nào kêu lag là e tắt mấy cái có đuôi ux đi là đỡ. Bác nào lag thử kiểm tra xem. Trước lol + vài tab chrome không sao. H hay lag lắm.
Xem file đính kèm: 8479
mấy cái có đuôi ux là cái quái ji vậy các bác?
làm sao cho nó die luôn zay các bác?

hqgame

Năng động
mấy cái có đuôi ux o

mấy cái có đuôi ux là cái quái ji vậy các bác?
làm sao cho nó die luôn zay các bác?
E không rõ nữa, hình như trong lol client có cái nút setting, tick vào đóng client khi vào trận nó đỡ hơn dc 1gb ram so với để client. Nhẹ hơn và đỡ dật hơn.

Địa điểm
Bình dương
Em đã làm và trở về client cũ . Chơi bình thường không bị mở mấy đuôi ux. Các bước vô cùng đơn giản. Chỉ cần thay tên một folder là xong

khanetco

Năng động
Anh em vào xác nhận xem có phải từ khi client LOL cập nhật mới, khung hình bị giảm thảm hại khi chơi liên minh không? Nguy cơ cho net cỏ là gì?
xin thưa với chủ top, LMHT và fifa có ngon thì up bản mới ngốn phần cứng vào cho thật nhiều để cyber sống và một số máy gia đình lẻ tẻ có cấu hình cao còn lại nét cỏ chết hết xem nó sống như thế nào, chắc nó cũng sống không ra sống chết không ra chết, mà biết đâu khi đó có sự đào thải mạnh đến 50-70% phòng net thì thời cơ lại đến :))

Phù Du Kiếp

Guest
Không hề có báo quá tải vì cách chỉnh này.Thứ 2 : Nếu bị ENG thì vào bằng Garena+ sẽ OK

phutcp

Năng động
E không rõ nữa, hình như trong lol client có cái nút setting, tick vào đóng client khi vào trận nó đỡ hơn dc 1gb ram so với để client. Nhẹ hơn và đỡ dật hơn.
ở chỗ nào sao mình tìm ko thấy bạn ơi

Phù Du Kiếp

Guest
Xin khẳng định 1 lần nữa là cách làm cho LoL về giao diện bản cũ là ko bị báo quá tải
Trường hợp vào game thấy ENG thì vào bằng Garena cũ,click game LMHT ==> thấy chữ ENG hay VN thì nhấn change lại

Top Bottom