Có gì mới?

Hỏi 1 đường mạng 35mb hay 2 đường mạng 20mb

khanetco

Năng động
bạn yên tâm mình tiếp tục sử dụng không thể nào mất tiền cọc, vđ: ngta kinh doanh k hiệu quả thì ngta giảm dung lượng là bình thường, mình đã làm rồi bạn yên tâm đi, nếu k yên tâm lúc ký hợp đồng bạn hỏi thử bt ngay. bạn có nhầm không ở đâu mà rẽ vậy? với dụng lượng bạn nói mình nghĩ k dưới 3 củ

quynd

Thành viên
bạn yên tâm mình tiếp tục sử dụng không thể nào mất tiền cọc, vđ: ngta kinh doanh k hiệu quả thì ngta giảm dung lượng là bình thường, mình đã làm rồi bạn yên tâm đi, nếu k yên tâm lúc ký hợp đồng bạn hỏi thử bt ngay. bạn có nhầm không ở đâu mà rẽ vậy? với dụng lượng bạn nói mình nghĩ k dưới 3 củ
Hỏi nhân viên VNPT gói rẻ nhất nó kêu 770k/tháng gói 76MBs. Nhưng đo thực tế là 95. lúc ký HĐ cọc 3 triệu. Là gói rẻ nhất thì giảm dung lượng kiểu gì?

khanetco

Năng động
vậy làm gói đó lun đi bạn quá ok, tuy giá 770k nhưng dung lượng quá cao xứng đáng đồng tiền

heoxi

Thành viên
mình 60 máy dùng 2 đường truyền VT 30m, VNPT 30m, có ngày đứt cáp mất 1 line, line còn lại có 30m chạy vi vu, có thực tế mới dám tin, còn tư vấn thì trên trời không à, kỹ thuật VNPT và VT tư vấn 30 máy phải 45m trở lên, nếu làm theo tư vấn thì chất lượng sẽ tốt thôi tốc độ dowload và upload sẽ tốt hơn nhưng 95% chủ yếu chơi game, vậy chủ phòng máy nên sáng suốt, mình 60 máy mỗi tháng đóng 1 line VT 250k, VNPT 300k =550k không ai tin hoạt động được, nhưng ok mấy năm rồi nên mình tự tin, lúc đầu rất lo lắng
chuẩn rồi anh ơi.e cũng đang tính bài như anh.nhưng em ko biết cấu hình 2 line chung 1 modem như nao để + dồn.anh tư vấn giup em hoặc cho em xin sđt KTV để em hỏi, em ở gia lai ko kiếm được đại ca nào biết cái này. hiện đang xài VT 40mb modem tp link tl480t+.(ip 192.168.1.1 cổng wan1) . mới măc thêm mạng vina 10mb modem igate gw040 ip 192.168.1.1 dây mạng gắn từ cổng Lan1 of modem vina vào công wan2 modem tplink. bấy giờ em fai cấu hình như nào.anh giúp với,mấy lão kĩ thuật bên nhà mạng cũng ko biết làm.thank A

khanetco

Năng động
chuẩn rồi anh ơi.e cũng đang tính bài như anh.nhưng em ko biết cấu hình 2 line chung 1 modem như nao để + dồn.anh tư vấn giup em hoặc cho em xin sđt KTV để em hỏi, em ở gia lai ko kiếm được đại ca nào biết cái này. hiện đang xài VT 40mb modem tp link tl480t+.(ip 192.168.1.1 cổng wan1) . mới măc thêm mạng vina 10mb modem igate gw040 ip 192.168.1.1 dây mạng gắn từ cổng Lan1 of modem vina vào công wan2 modem tplink. bấy giờ em fai cấu hình như nào.anh giúp với,mấy lão kĩ thuật bên nhà mạng cũng ko biết làm.thank A
mấy cái modem nhà mạng cho theo mình biết không có chức năng cộng băng thông, bởi vậy bác phải mua modem xịn tí vd như draytek hay pc modem... để gộp line cộng băng thông biết user và password của từng line thì cấu hình được thôi cái này lên google tìm chút là ok không có gì khó, chào bác nếu k được alo cho mình 0907744973 Kha

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom