Có gì mới?

Hỏi Có cách nào xóa nhật ký của Icafe8 tự động mà không mất doanh thu không các bác

NetPhamCuong

Thành viên
Có cách nào xóa nhật ký của Icafe8( Gcafe của Vina game) tự động mà không mất doanh thu không các bác!
xóa nhật ký từ 22h đến 8h tự động mà không mất doanh thu máy chủ dùng Win Server 2012
Bác nào biết chỉ em với ạ! em cảm ơn ạ!

Phù Du Kiếp

Guest
Icafe8 là phần mềm Br,chứ không phải phần mềm tính tiền
Còn CSM Billing mới là phần mềm tính tiền,vui lòng tìm trong 4rum nhé.

NetPhamCuong

Thành viên
Icafe8 là phần mềm Br,chứ không phải phần mềm tính tiền
Còn CSM Billing mới là phần mềm tính tiền,vui lòng tìm trong 4rum nhé.
Icafe8 là dùng Win Server 2012
còn phần mèm tính tiền vẫn của csm
mình đã tìm trên nhiều diễn dàn nhưng không thấy đâu có hướng dẫn toàn hướng dẫn máy chủ chạy Hệ điều hành Ubuntu

netloctien

Năng động
xóa mà không mất thì xóa làm sao? nếu không mất thì chỉ có thay đổi nhưng mở máy 7 h mà thay đổi tự động thì thì thành 8h là ok nhưng 8h10 máy gọi tính tiền thì căn não :)) thời gian bắt đầu 8h kêt thúc 8h 10 phút => sai toàn tập :))

Chỉnh sửa cuối:

NetPhamCuong

Thành viên
xóa mà không mất thì xóa làm sao? nếu không mất thì chỉ có thay đổi nhưng mở máy 7 h mà thay đổi tự động thì thì thành 8h là ok nhưng 8h10 máy gọi tính tiền thì căn não :)) thời gian bắt đầu 8h kêt thúc 8h 10 phút => sai toàn tập :))
mình thấy Hệ điều hành Ubuntu csm làm là xoa nhật ký trong khoảng thời gian 22h- 8h còn những nhật ký dao dịch nó chuyển sáng thời gian khác mà

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
mình thấy Hệ điều hành Ubuntu csm làm là xoa nhật ký trong khoảng thời gian 22h- 8h còn những nhật ký dao dịch nó chuyển sáng thời gian khác mà
Bạn đang nhầm lẫn, Icafe8 là phần mềm bootrom (diskless). Còn các phần mềm quản lý net được sử dụng ở VN chạy trên windows, (thấy 1 số soft chạy được trên linux nhưng rất hiếm). Cái bạn đang hỏi là phần mềm xóa nhật ký CSMbilling. Hiện 1 số anh em đang nghiên cứu giải pháp xóa mà không mất doanh thu nhưng chưa xong.

yeupentnp

Thành viên
bác muốn xoá cũng dc nha. nhưng xoá vậy doanh thu sẽ xoá theo những hàng nằm trong 22-8h

***CÁCH KO MUỐN DOANH THU THAY ĐỔI LÀ UPDATE SANG GIO HỢP LỆ NHÉ

Top Bottom