Có gì mới?

Bệnh cực lạ Csmboot , Os đang lập hẳn 1 chuyên án theo dõi :(

KGA_CầnGiuộc

Thành viên
[Help] Các bác giúp em với . Chuyện là Sever đang bị bệnh cực lạ hiếm thấy CSMboot , trong 1 ngày tầm 1-2 lần bị treo hoặc máy trạm boot không lên lúc bị vậy thì có máy chơi được có máy không .Có hôm thì chạy tù tì cả ngày không sao .
Fix các kiểu cũng không boot lên - khi reset sever , đã thay ssd khác. Image bản gốc mới hoàn toàn test thử vẫn bị , card lan e test sơ bộ thì chạy 3 lan vẫn bình thường. Vậy mấy bác cho em hỏi có khả năng là do Ram , Nguồn hoặc card lan không

KGA_CầnGiuộc

Thành viên
Hay , e k nghỉ ra , mặc dù em mới vệ sinh cách đây không lau , bác chỉ chi tiết vệ sinh khe ram hiệu quả e lôi ra làm luôn

KGA_CầnGiuộc

Thành viên
Có thể lâu ngày,cái SV em nó cần tắm :).Không troll nhé
vâng nhưg e mới vệ sinh tra keo cách đây chưa đầy 1 tháng , mấy bác trên nói do ram , mà e nghĩ do ram dơ hay gì thì nó k hoạt động hoặc không nhận luôn mới đúng . e đang nghi Card Lan . Bác cho em cao kiến ạ :(

Phù Du Kiếp

Guest
Cao kiến thì mình không dám.Vệ sinh là 1 lẽ,vì khi tắm cho em nó,mọi thứ ngóc ngách đều dc sạch sẽ.Bạn có thể thử thay 1 em main khác và theo dõi,nếu như bạn đã khẳng định là đã thay ram,ssd,nguồn :D

tht208

Thành viên
free chắc VNG cho hành , lên vip mới hết :D

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
cần gì phải lập đội nge kinh vậy. giao tui 1 ngày là loài ra chứ làm gì mà khổ vậy chủ thớt.
Tu Lang | Facebook

phongnetnam

Năng động
[Help] Các bác giúp em với . Chuyện là Sever đang bị bệnh cực lạ hiếm thấy CSMboot , trong 1 ngày tầm 1-2 lần bị treo hoặc máy trạm boot không lên lúc bị vậy thì có máy chơi được có máy không .Có hôm thì chạy tù tì cả ngày không sao .
Fix các kiểu cũng không boot lên - khi reset sever , đã thay ssd khác. Image bản gốc mới hoàn toàn test thử vẫn bị , card lan e test sơ bộ thì chạy 3 lan vẫn bình thường. Vậy mấy bác cho em hỏi có khả năng là do Ram , Nguồn hoặc card lan không
phóng máy mình cũng y chang,mà 2 bữa nay lại hết,chạy bình thường.

KGA_CầnGiuộc

Thành viên
Vệ sinh ram , tháo lan rời chạy onboar vẫn bị mấy bác ơi :( sau khi sever chạy 2-3h treo cả dàn :( reset sever chạy tới h bt :( sống vậy đau tim quá

Zidange

Thành viên
lỗi này trước mình cũng bị (csm free ) sau khi gọi tùm lum fix tè le cũng k hết, gọi ktv tới cài lại sever thì nói bận các kiểu. điên máu chuyển qua gcafe thì ngon cơm hơn 2 tháng rồi k lỗi lầm gì. Lỗi này như chủ theard nói khó chịu nhất là k biết nó bị lúc nào, thích là bị có ngày k sao có ngày bị 2 3 lần

Minh Hòa

Thành viên
main server bác xài main j lúc trước tui cũng bị y như bác và thay main là hết

Top Bottom