Có gì mới?

Hỏi Tool xóa lịch sử Gcafe

korolan

Thành viên
NK hệ thống bác xóa theo giờ hành phụ được không. hay là xoa hết tất cả. nếu xóa theo giờ hạnh phụ được thì chia sẽ ae. nếu xóa tất cả thì chỉ ăn thêm hành với tỏi thôi. mong bác test lại phát rồi phản hồi. ae đang ngóng

Quan

Thành viên
NK hệ thống bác xóa theo giờ hành phụ được không. hay là xoa hết tất cả. nếu xóa theo giờ hạnh phụ được thì chia sẽ ae. nếu xóa tất cả thì chỉ ăn thêm hành với tỏi thôi. mong bác test lại phát rồi phản hồi. ae đang ngóng
Tui {77} ba, cài này nó xóa như thế nào là tùy ý mình, Xóa từ 22h - 8h sáng vẫn được luôn.Thôi mà nói chung sai đi rồi bik.Chưa xài thì đừng phán linh tinh nhé bác!Thân

mr_baiken

Thành viên
Cái này có 2 tool, 1 tool xóa LS giao dịch, 1 tool xóa ls web. Nhật kí hệ thống xóa theo giao dịch, nhưng chỉ là giao dịch nạp tiền chuyển tiền hay dùng dịch vụ mà thôi, còn lịch sử đăng nhập vào ở nhật ký hệ thống kiểm tra kỹ vẫn còn. Không tin bạn cứ tạo 1 tài khoản rồi login vào trước 8h sáng xem nó có xóa ko.

Nguyễn Công Sơn

Thành viên
mình xóa thành công rồi. nhưng trong lịch sử sử dụng hội viên vẫn còn. vậy là k có cách diệt tân gốc hả các bác

sammalam

Thành viên
chỉnh giờ lại máy tính tiền được mà các bác,mà mở sớm hơn và trễ hơn 1h thôi.. hơn nữa thì hơi khó

Top Bottom