Có gì mới?

ai từng xài nguồn sama 400w mã 535 cho xin ý kiến

daikyminh

Thành viên
dạo gần đây tah61 lạoi nguồn này gái kah1c tốt các chỗ bán còn nó có chứng nhận 80% bronze , có nguồn phụ 6 pin gía lại khá mềm tầm 415k ai từng xài con này cho mình xin cái ý kiến để biết có nên nhập hay ko , nào h từng xài case sama hàng đẹp khỏi chê nhưng nguồn thì ko bik ra sao ^^

zbiffz

Năng động
mua 1 con về cày 24/24 tầm 1 tuần rồi biết kq thôi.
tự mình test cho chắc anh ơi.
e chơi toàn nguồn máy bộ 2 300. :P

MtkSang

Thành viên
dạo gần đây tah61 lạoi nguồn này gái kah1c tốt các chỗ bán còn nó có chứng nhận 80% bronze , có nguồn phụ 6 pin gía lại khá mềm tầm 415k ai từng xài con này cho mình xin cái ý kiến để biết có nên nhập hay ko , nào h từng xài case sama hàng đẹp khỏi chê nhưng nguồn thì ko bik ra sao ^^

Cái đó - giá đó làm gì có 80 bronze, thằng nào lừa đảo bác vậy ? tin nó bác ra đảo với nó luôn đi

daikyminh

Thành viên
Cái đó - giá đó làm gì có 80 bronze, thằng nào lừa đảo bác vậy ? tin nó bác ra đảo với nó luôn đi
tinhoc ngoíao , hanoicomputer , 2 thằng này uy tín có nên ta mới thắc mắc, chứ chỗ khác chưa chắc đã tin ^^

Chỉnh sửa cuối:

daikyminh

Thành viên
Vậy bác mua thử 1 bộ đi, rồi có 80 gì đó ko, nó uy tín mà :)
sáng nay đã gọi điện hỏi trực tiếp có chắc chắn có chứng nhận ko , nó bảo để trưa tr ali5 thông tin rùi tả lời^^ ,vãi hàng bán ra thông tin còn ko nắm rõ ^^

MtkSang

Thành viên
sáng nay đã gọi điện hỏi trực tiếp có chắc chắn có chứng nhận ko , nó bảo để trưa tr ali5 thông tin rùi tả lời^^ ,vãi hàng bán ra thông tin còn ko nắm rõ ^^
Nói thế bác vẫn nghĩ có 80 bronze ak. Giá đó 80 Plus còn ko có bác ak, ko cần gọi hay đợi đâu. Nói vậy mà bác vẫn mơ tưởng ak. Ra đảo sống với ngoíao đi

daikyminh

Thành viên
Nói thế bác vẫn nghĩ có 80 bronze ak. Giá đó 80 Plus còn ko có bác ak, ko cần gọi hay đợi đâu. Nói vậy mà bác vẫn mơ tưởng ak. Ra đảo sống với ngoíao đi[/QUOT
n1o xác định rùi do thằng làm quảng cáo ko rõ thông tin quảng cáo sai ^^ mà ông ngộ nhỉ ko bik thì hỏi , thích thì trả lời , sao cứ bắt ra đảo ^^ ông chúa đảo à ^^

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom