Có gì mới?

Mấy Anh Giúp Em Treo Màn Hình Sam Sung 743 lên tường với

KhanhNhut.NET

Thành viên
Theo như tiêu đề... tình hình là e muốn treo màn hình samsung 743, mà chưa có cách nào để chế bass cho nó...
Mấy anh nào có thiết kế rồi,có kinh nghiệm chỉ cho em làm với, chia sẽ cho em vài tấm hình luôn nhé, mới bước vào nghề nên chưa rành ạ...!!!!
*** cám ơn trước ạ... chúc các anh làm ăn xuông sẽ.... khách luôn luôn quá tải ạ..!!!

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Theo như tiêu đề... tình hình là e muốn treo màn hình samsung 743, mà chưa có cách nào để chế bass cho nó...
Mấy anh nào có thiết kế rồi,có kinh nghiệm chỉ cho em làm với, chia sẽ cho em vài tấm hình luôn nhé, mới bước vào nghề nên chưa rành ạ...!!!!
*** cám ơn trước ạ... chúc các anh làm ăn xuông sẽ.... khách luôn luôn quá tải ạ..!!!

Bạn Tháo cái lắp tròn phía sau lưng ra sẽ có 4 cái ốc đó (Đi ra hàng Sắt mua loại ốc nhỏ nhất + Giác chữ L về bắt là ok )

netviet

Thành viên
ở trên đầu LCD nó có dãy lỗ thông hơi đó, dùng dây RJ45 cắt ra tạo thành móc treo rồi tre lên như vị trí móc.

dây RJ45 lõi đồng nên không đứt đâu, sợ thì làm dây đôi

netviet

Thành viên
chụp hình rồi mà ko có cap tai lên cho bác xem
cách của e rẻ (ko tốn tiền) gọn đẹp, tiện dụng

netviet

Thành viên
của bác đây

khoe luôn cái hồ bé tí trên bàn

netviet

Thành viên
4 lỗ óc thì mua móc, neo... ko tiện bằng, chơi kiểu này vệ sinh khỏe, tháp lắp nhanh gọn lẹ, do gấp quá nên cột cái dây ko được đẹp chứ e cột đàng hoàng và ngắn lại nhìn gọn gàng lắm bác,

camhai

Thành viên
Bác @netviet chơi phong thủy, chắc là lôi kéo hết tất tần tặt khách ở khu vực rồi! :D

KhanhNhut.NET

Thành viên
tks mấy bác ạ... vì ở đây lũ nhỏ lóc chóc quá.. chắc không dám treo bằng 2 sợ dây giống bác Netviet rồi... sơ xuất là die cái màn hình quá...

anhdaca127

Guest
Bạn Tháo cái lắp tròn phía sau lưng ra sẽ có 4 cái ốc đó (Đi ra hàng Sắt mua loại ốc nhỏ nhất + Giác chữ L về bắt là ok )

bạn tìm mua thép V đa năng đoạn dài thì vít vào tường
cắt những đoạn ngắn tầm 10-20cm vít vào đằng sau con 743 đó
loại ốc nhỏ để bắt vào sau 743 thì bạn qua hàng điện dân dụng để mua dài tầm 2cm
loại ốc to cũng dài tầm 2cm vừa lỗ thép V thì bạn qua mấy cửa hàng bán ốc vít sắt thep gì gì đó ....

netviet

Thành viên
nói chung 1 người 1 ý, cái này thấy hợp lý thì ta làm thôi, thêm nhiều ý kiến cho bác chọn lựa

Top Bottom