Có gì mới?

Hỏi Lỗi CF lạ không biết khắc phục sao.......

mr.hoàng phong

Năng động
CF thì nó ti tỷ lỗi em cũng bị mà em ko quan tâm tới khắc phục nữa. Khách hỏi nó kêu em trả lời a gọi VTC game họ nói họ ko khắc phục được cái này chơi ở đâu cũng thấy bị các e ah :v

anhuy55

Administrator
Thành viên BQT
Nếu chỉ CF bị lỗi - mọi game đều bình thường , và đã khắc phục mọi cách như : cài lại SV , thay image , down soure game khác mà vẩn không khắc phục hết Lỗi . Vậy Bạn lấy 1 ổ HDD cùi khác làm ổ game hay format ổ game thử khắc phục hết lỗi của CF không nhé, một chút thấp kiến xin đừng Ném gạch , chúc Bạn nhanh khắc phục lỗi và Full khách.

achieve

Thành viên
thanks all. quyết định cài lại server nhưng bỏ CSM chuyển qua Gcafe chính hãng cho nó lành.mệt rồi. cũng không còn ngồi phòng net nữa, để thời gian làm việc khác.
Cứ yên tâm mà chuyển nhé bạn. Quán mình đang xài, rất tốt. Mình chỉ nói bằng thực tế.

ysdpc

Thành viên
nó bị đứng thì cứ đống ứng dụng thôi! chứ làm kiểu gì cũng không hết

Luân Liều Lĩnh

Guest
Chỉ khắc phục được lỗi Game đột kích load vào trận lâu, màn đen, chuột xoay hoài ko vô trận. Còn game vào phòng hay đứng phải đóng ứng dụng thường xuyên thì xin thưa các bác rằng do lỗi của VTC thôi ạ, từ đó tới giờ từ khi chưa xài đột kích 2.0 đến khi xài thì lỗi đó rất thường xuyên dù đã thay đổi IMG nhiều lần, chỉnh sửa nhiều nhưng đều vô vọng. Chỉ cầu mong cho game Đột kích đóng cửa thay thế bằng game khác thôi. Nếu mệt mỏi vì đóng ứng dụng thì hãy cài phần mềm phím tắt Alt + K và Ghi chữ Đóng ứng dụng nhanh trên màn hình để tụi nó làm cho đỡ phiền mình thôi. Chả có cách nào khác nhé các bác!

Luân Liều Lĩnh

Guest
Chỉ khắc phục được lỗi Game đột kích load vào trận lâu, màn đen, chuột xoay hoài ko vô trận. Còn game vào phòng hay đứng phải đóng ứng dụng thường xuyên thì xin thưa các bác rằng do lỗi của VTC thôi ạ, từ đó tới giờ từ khi chưa xài đột kích 2.0 đến khi xài thì lỗi đó rất thường xuyên dù đã thay đổi IMG nhiều lần, chỉnh sửa nhiều nhưng đều vô vọng. Chỉ cầu mong cho game Đột kích đóng cửa thay thế bằng game khác thôi. Nếu mệt mỏi vì đóng ứng dụng thì hãy cài phần mềm phím tắt Alt + K và Ghi chữ Đóng ứng dụng nhanh trên màn hình để tụi nó làm cho đỡ phiền mình thôi. Chả có cách nào khác nhé các bác!

Male88

Thành viên
Lỗi không vào trận được nhà mình cũng bị. Nhưng CF số người chơi ít hơn LOL.

Top Bottom