Có gì mới?

Hỏi Các BÁc Xem Giùm e Bệnh Này nhé

huong

Thành viên
Main GA H61 CPU G830 RAm 4Gb ..em mua cũ bảo hành khoảng 1 tháng..trong thời gian bảo hành chạy ko vấn đề gì..hết han bảo hành 2 ngày có triệu chứng mất điện rut điện nguồn tịt luôn.. e về đo nguồn vẫn đang dùng tốt.loay hay Lúc ..Lấy nguồn khác kích lại chạy ..rút nguồn đó ra..cho chạy lại nguồn cũ được 2 ngày sau đó Rút Điện đột ngột..lại tịt ..vẫn dùng cách trên loay hoay lúc lại chạy ....cho e hỏi con này bị bệnh gì vậy nhi........

langtudatinh1989

Thành viên
Hàng hết BH gặp bệnh bạn phải chịu thôi, bạn mua Main nên mua còn BH 1 năm cho chắc ^^

huong

Thành viên
Bạn đã tự trả lời rồi đó: chết lâm sàng :D
:D Đại ka ơi Lúc nào mình Chuẩn bị Cho ra sắt vụn thì nó tinh.. lúc nào bắt no hoạt động lâu lau là lăn ra chết..Quá Láo..Hôm di mua con main này còn bị bắn tốc độ 2 lần mí đau ..Tính ra Còn đắt hơn cả mua mới..mất ra 1 củ 8 rồi

hoiquannet

Năng động
Đem lên Viễn Sơn hỗ trợ bảo hành tính phí nha bạn,bạn xem tụ lại xem có bị phù không.

jonnypham

Thành viên
Bị rỉ mấy transitor rồi Bác ơi. Lên trang Google gõ LQV77 để xem cách tự xử lý lỗi đặc trưng Gigabyte H61 nhé

netmetro

Guest
chập Vcore . vệ sinh tắm rửa xem hết không . hy vọng ra ten chì lem chân . rửa chân sẽ hết .
thay nguồn khác chạy được thì giữ chạy luôn. thay lại chi !

Top Bottom