Có gì mới?

CSMboot Cần giúp đỡ

tancm2004

Năng động
bữa nay em tạo image đa cấu hình 4k như trên 4r nhưng những máy ko chạy image đó thì báo lỗi SAN boot fail.giờ em phải làm sao ạ? mong cao nhân giúp đỡ!

Phù Du Kiếp

Guest
mới tạo img 4k?.. :) thế này nhé! Bạn vui lòng tắt tất cả máy trạm,và sửa lại cho tất cả boot vào img đó,nếu cần thiết,có thể chỉnh sửa từng máy nào theo img nào,xong RS SV lại dùm mình xem nhé

tancm2004

Năng động
mới tạo img 4k?.. :) thế này nhé! Bạn vui lòng tắt tất cả máy trạm,và sửa lại cho tất cả boot vào img đó,nếu cần thiết,có thể chỉnh sửa từng máy nào theo img nào,xong RS SV lại dùm mình xem nhé
Cảm ơn anh :) đã thành công.
Tiện thể cho em hỏi luôn cái game đột kích nhà em cứ vào game song vào kho đồ là đứng máy,em ra ngoài coi thì báo 100% cpu trong khi đó ram nhà em 4g CPU AMD A6 6400k,không biết nó bị bệnh gì anh?

Phù Du Kiếp

Guest
duy chỉ 1 trò CF là bị hay tất cả đều bị,nếu riêng CF thì bạn có thể xóa sạch game CF và lên trang chủ CF VTC download bộ cài,setup trên MTT,update xong rùi upload lên SV xem thử

tancm2004

Năng động
duy chỉ 1 trò CF là bị hay tất cả đều bị,nếu riêng CF thì bạn có thể xóa sạch game CF và lên trang chủ CF VTC download bộ cài,setup trên MTT,update xong rùi upload lên SV xem thử
Nhưng úp lên sever thì thằng csmclick nó lại up cái gì nữa cả 30phút anh ạ

Phù Du Kiếp

Guest
bạn upload lên SV,ko cần kết nối Game trong click,bạn chỉ vào phần Game Online và add thêm,nếu trùng tên thì chỉ cần cho thêm dấu chấm hay phẩy là ok,và nói trước,làm như thế là game ko tự update nhé.. quaytay.com :D

tancm2004

Năng động
bạn upload lên SV,ko cần kết nối Game trong click,bạn chỉ vào phần Game Online và add thêm,nếu trùng tên thì chỉ cần cho thêm dấu chấm hay phẩy là ok,và nói trước,làm như thế là game ko tự update nhé.. quaytay.com :D
em mới up song vào game báo lỗi ageis gì đó ko chơi dc anh ạ

Phù Du Kiếp

Guest
em mới up song vào game báo lỗi ageis gì đó ko chơi dc anh ạ
lỗi source game,làm lại y như mình nói :
1: xóa sạch game CF ở SV và không dùng click để tải
2: Lên trang http://cf.vtcgame.vn/ tải game về
3: Cài đặt tại máy Tính Tiền,và chạy game cho update
4: Upload lên SV CSM Boot
5:Không được "kết nối thư Mục Game" trong Click mà dùng chức năng thêm game,hoặc Xuống máy con chạy test thử,nếu OK thì add vào csm click

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Nếu cần thiết bác có thể tải CF về 1 thư mục khác, có thể thay đổi trên csm click. Ví dụ Crossfire bác thêm chữ x hoặc chữ cái bất kì vào đằng sau khi CSMclick hỏi về nơi lưu trữ game.

Hà Văn Nhiệm

Thành viên
Nó đã chạy vào windows chưa anh?
hay nó nhận ip xong nó báo lỗi đó luôn ạ?

Top Bottom