Có gì mới?

Hỏi phong game các bác có ai bi lổi này ko ???

thienthanh79

Thành viên
Khi vào web garena để nạp tiền vào tài khoản chơi game thì gặp phải lổi này mong các bác chỉ em giúp cách khắc phục
phòng máy đang sử dụng phần mềm tính tiền csm
máy con đăng nhập vào trang web garena thì bị lổi này ??Ch4NTQc.jpgkhông đăng nhập được đánh tài khoản vào cho dù đúng cũng bảo là sai. không đăng nhập được. nhưng lên máy chũ tính tiên thì lại đăng nhập được và lại nạp tiền binh thường. mong các bác giúp em khắc phục lổi này chân thành cảm ơn các bác nhé !!!!!!!! đã chuyển đổi nhiều duyệt trình web và cập nhật flash lên mới nhất mà không có kết quả.

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
cập nhật trình duyệt của bạn lên hoặc đổi qua trình duyệt khác .

Phù Du Kiếp

Guest
lâu lâu bị 1 lần,chút là hết,đã bị 1 lần :)

vanhocdoan

Thành viên
Cái này lỗi từ nhà mạng đấy , vài hôm nó hết thui

atulas1989

Thành viên
Buồn quá đi thôi..Hôm qua xin xyz con pồ éo cho

hongquantn

Thành viên

em mới vào chẳng lỗi nhé bác

netgame

Thành viên
Bạn xóa file host trong C:\Windows\System32\drivers\etc rồi vào web test lại. Nếu ok thì bạn mở supper máy con rồi edit file host xóa dòng có có tên miền cdn.garena....... là ok ngay nhé.

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Khi vào web garena để nạp tiền vào tài khoản chơi game thì gặp phải lổi này mong các bác chỉ em giúp cách khắc phục
phòng máy đang sử dụng phần mềm tính tiền csm
máy con đăng nhập vào trang web garena thì bị lổi này ??Xem file đính kèm: 3569không đăng nhập được đánh tài khoản vào cho dù đúng cũng bảo là sai. không đăng nhập được. nhưng lên máy chũ tính tiên thì lại đăng nhập được và lại nạp tiền binh thường. mong các bác giúp em khắc phục lổi này chân thành cảm ơn các bác nhé !!!!!!!! đã chuyển đổi nhiều duyệt trình web và cập nhật flash lên mới nhất mà không có kết quả.
Bác mở supper image rồi xóa file host đi là được.
Thân !

do dùng tool của caibang hoặc do csm :D trong system32/driver/etc tìm sẽ thấy có 2 file có tên host xóa 1 cái đi là trở lại bình thường hoặc xóa cả 2 đi nó sẽ tự hiện file host mới :D. ( của mình trước bị thì vào kiểm tra thấy có 2 file host còn các bạn thì thế nào mình ko biết )

Top Bottom