Có gì mới?

Toolx2 Cái Bang không có tác dụng trong game

pdkhoa1989

Thành viên
G HB ở Cần thơ giao toàn quyền sv cho chủ net hết mà các bác

alo2

Năng động
Đã chuyển từ Gcafe HB sang Gcafe VNG , cảm thấy rất hạnh phúc vì xài hàng Gcafe chính hãng , có bản quyền hẳn hoi , hỗ trợ nhanh gọn , mặc dù có ít lỗi nhưng tạm chập dc và dc fix theo thời gian , kinh nghiệm cho các bạn là phải xài qua tầm 2 tháng thì phần mềm Gcafe VNG mới chạy ngon lành ổn định , ko thèm x2 luôn , khách giờ ko cần x2 LOL nữa vì chúng nó đã đầy đủ hết , chỉ cần x2 FO3 mà giờ bị Gcafe HB khóa hết x2 bên thứ 3 thì mình định hướng cho khách khỏi chơi FO3 luôn , giờ tiệm mình khách chơi FO3 rất ít hoặc chỉ vào đá zui vài trận rồi out , ko hề nạp 1 xu nào vào , các bác cũng nên làm theo mình định hướng cho khách ko chơi FO3 nữa thì xem thằng nào thiệt thân hơn !

Chuyển qua Gcafe VNG là bắt buột , chứ mình ko hề muốn , đang yên ổn xài Gcafe HB thì chúng nó update này nọ làm lag banh tiệm mình 1 tháng , mất khách mất doanh thu , giờ chuyển sang Gcafe VNG mất hơn 1 tháng mới kéo lại dc lượng khách , giờ trả ngu mà chuyển sang Gcafe HB nữa , ai biết 1 ngày đẹp trời đó nó bị lag lỗi rồi mất kết nối hàng loạt thì lúc ấy chờ cài Gcafe VNG chắc mất cả tháng quá @_@ .

atulas1989

Thành viên
Đã chuyển từ Gcafe HB sang Gcafe VNG , cảm thấy rất hạnh phúc vì xài hàng Gcafe chính hãng , có bản quyền hẳn hoi , hỗ trợ nhanh gọn , mặc dù có ít lỗi nhưng tạm chập dc và dc fix theo thời gian , kinh nghiệm cho các bạn là phải xài qua tầm 2 tháng thì phần mềm Gcafe VNG mới chạy ngon lành ổn định , ko thèm x2 luôn , khách giờ ko cần x2 LOL nữa vì chúng nó đã đầy đủ hết , chỉ cần x2 FO3 mà giờ bị Gcafe HB khóa hết x2 bên thứ 3 thì mình định hướng cho khách khỏi chơi FO3 luôn , giờ tiệm mình khách chơi FO3 rất ít hoặc chỉ vào đá zui vài trận rồi out , ko hề nạp 1 xu nào vào , các bác cũng nên làm theo mình định hướng cho khách ko chơi FO3 nữa thì xem thằng nào thiệt thân hơn !

Chuyển qua Gcafe VNG là bắt buột , chứ mình ko hề muốn , đang yên ổn xài Gcafe HB thì chúng nó update này nọ làm lag banh tiệm mình 1 tháng , mất khách mất doanh thu , giờ chuyển sang Gcafe VNG mất hơn 1 tháng mới kéo lại dc lượng khách , giờ trả ngu mà chuyển sang Gcafe HB nữa , ai biết 1 ngày đẹp trời đó nó bị lag lỗi rồi mất kết nối hàng loạt thì lúc ấy chờ cài Gcafe VNG chắc mất cả tháng quá @_@ .
Chú ảo quá...chắc ở chú 1 mình 1 quán..ở chỗ mình 15 quán..làm như chú..phá sản gấp...CSM dạo này hỗ trợ kém lắm..gọi kên tổng đài cứ bảo mở teamwiewer lên để đó...hên thì 30' gọi lại..xui thì cả ngày chưa thấy gọi lại...

tongvanthua

Thành viên
Chú ảo quá...chắc ở chú 1 mình 1 quán..ở chỗ mình 15 quán..làm như chú..phá sản gấp...CSM dạo này hỗ trợ kém lắm..gọi kên tổng đài cứ bảo mở teamwiewer lên để đó...hên thì 30' gọi lại..xui thì cả ngày chưa thấy gọi lại...
Thấy lâu không gọi thì bác chủ động gọi lên tổng đài.

phuoctienag

Thành viên
Nói về mặc nào thì không biết chứ hỗ trợ bên CSM tốt lắm mà bác. Nhà mình ba mình trông Net biết sửa phần cứng chút chút, chả biết gì về phần mềm trong máy. Cứ lâu lâu có lỗi gì là ổng gửi hỗ trợ lên cho CSM ngay, chậm lắm là 15p là có người gọi xuống mở teamviewer sửa, bình thường khoảng 5p hà (có bữa 6h40 sáng gửi hỗ trợ 5p sau là teamviewer sửa xong ngay). Nên dù tool x2 lâu lâu bị lỗi, khách nó đòi x2 với lại mấy a bên Gcafe HB qua kêu cài mà ổng đâu có chịu đâu, thích xài CSM của VNG free mà hỗ trợ tốt nữa :D
- p/s: Mới chuyển qua xài Gcafe của VNG hơn 1 tuần chưa thấy lỗi gì (trước h xài CCBoot).

atulas1989

Thành viên
Nói về mặc nào thì không biết chứ hỗ trợ bên CSM tốt lắm mà bác. Nhà mình ba mình trông Net biết sửa phần cứng chút chút, chả biết gì về phần mềm trong máy. Cứ lâu lâu có lỗi gì là ổng gửi hỗ trợ lên cho CSM ngay, chậm lắm là 15p là có người gọi xuống mở teamviewer sửa, bình thường khoảng 5p hà (có bữa 6h40 sáng gửi hỗ trợ 5p sau là teamviewer sửa xong ngay). Nên dù tool x2 lâu lâu bị lỗi, khách nó đòi x2 với lại mấy a bên Gcafe HB qua kêu cài mà ổng đâu có chịu đâu, thích xài CSM của VNG free mà hỗ trợ tốt nữa :D
- p/s: Mới chuyển qua xài Gcafe của VNG hơn 1 tuần chưa thấy lỗi gì (trước h xài CCBoot).
mới chuyển qua 1 tuần không đánh giá được đâu bạn...ít nhất 1 năm bạn ak..

phuoctienag

Thành viên
mới chuyển qua 1 tuần không đánh giá được đâu bạn...ít nhất 1 năm bạn ak..
Bác hiểu nhầm ý e rồi :v Trước giờ e xài phần mềm tính tiên CSM 2 3 năm gì rồi, phần mềm của máy sever là CCBoot, vẫn hỗ trợ teamviewer bình thường(về mấy vấn đề của CSM sever với CSM client với mấy cái vấn đề lặt vặt, còn CCboot có ông anh cày dùm ko phải CSM Boot của VNG nên ko hỗ trợ). Bây giờ mới chuyển qua Gcafe của VNG hơn tuần nay @@

chuonguyenvn

Thành viên
sao bên gcafex không thấy đỗng tĩnh gì ta, bên đó cũng thấy ổn định và fix nhanh, giờ im lặng luôn là sao ta

netTinTin

Thành viên
chỉ có tool của cái bang và Gcafexxx là chết thôi, các tool lậu khác vẫn hoạt động bình thường.đây là cuộc chiến giữa VNG và HB mà VNG thì liện hệ với caibang và gcafexx nên HB tập trung fix chết 2 thằng đó...

chuonguyenvn

Thành viên
Các tool lậu khác là ai bác, bác giới thiệu cho mình xíu được không, xài tạm qua mùa đông này

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
tool PC & X2 lúc có lúc không bạn ơi ..... Tui hỏi nó pm trả lơi rùi .. Cái bang thông báo còn đang fix lởi nửa mấy bác ơi !!!

Máy Vip_Mạng Cùi

Thành viên
làm ăn lúc này còn có lúc khác, sông có khúc đời có lúc mà. thông cảm nhau mà sống đi các bác, riêng em là em thấy cái nghề nét này bắt đầu có đoạn kết rồi á :p:p:p:p:p

makiem05

Thành viên
mọi người chỉ cách gỡ bỏ tool caibang với dùng tool caibang ko thể gỡ ra được mà để trên máy tòan ping 300 đến 400. ông cái bang thì ra sức update ông cafe HB thi ra sức phá dạo này cứ đến tối là ping lmht thôi nhé lên trên 300 khách kêu quá trời, mới đầu tưởng do mạng , nhung cuối cùng phát hiện do bọn nó đánh nhau.

sclphong

Thành viên
chỉ có tool của cái bang và Gcafexxx là chết thôi, các tool lậu khác vẫn hoạt động bình thường.đây là cuộc chiến giữa VNG và HB mà VNG thì liện hệ với caibang và gcafexx nên HB tập trung fix chết 2 thằng đó...
Tool caibang và gcafex là tool hổ trợ phòng net là chính nên dễ bị blog key hoac vpn v.v..bla bla gì đó, còn tool chạy theo kiểu my home nó khác, nó có gourp v.v.. nên loại trừ ra nhiều lắm, gà rán khó phat hiện ra v..v..nên sống lâu hơn

vuvinhhavncl

Thành viên
Nhiều phòng hiện nay cũng rất cần x2 như phòng của mình. Theo mình biết thì cáibang với gcafex thì lúc có lúc không, không ổn định lắm. Mọi người trong 4rum ai biết tool nào còn hoạt động thì chia sẻ với, thanks!!!Chúc các phòng máy đông khách.

Top Bottom