Có gì mới?

Toolx2 Cái Bang không có tác dụng trong game

tuongquan

Thành viên
Về Gcafe Hòa Bình đi mấy thím , bootrom gcafe thai chạy ok rồi , ổn định không thua gì Gcafe của VNG
Chia tay CSM với tools lậu đi . Khách thích gì thì chủ NET chiều theo khách thôi .
Theo VNG có nước ăn cám , sợ không có cám để ăn :p
Giờ chuyển qua Gcafe Hòa Bình có tốn phí gì không bạn ơi? Mình chán CSM rồi!

dunghoi

Thành viên
Gà Cafe thì độc quyền, một số tỉnh chưa có chi nhánh khách đăng ký tự cài thì không đòng ý, lý do này nọ. Do vậy ae phải xài tool lậu. mà nếu mở rộng hết các tỉnh thành k biết có kham nổi không giờ còn thấy AE kêu như vạc. Cay nỗi vừa nạp 1 củ gcafex ra hạn 6 tháng 40pc mà chưa được hưởng ngày nào, liên lạc thì bặt vô âm tín. Buồn!:(
Quá cay, e cũng mới mất 3 lít gia hạn dùng được 1 tuần

toanminh768

Thành viên
Quá cay, e cũng mới mất 3 lít gia hạn dùng được 1 tuần
Mình hết hạn sau hôm fix pc được 1 tuần,thấy hôm có(chắc là chẳng may có PC trong Fifa)em mồi thử 50k vào để gia hạn=>mất hút :(,Sau đó vài ngày cũng thấy có PC lại,tưởng ngon nạp thêm 50k nữa => sập server rồi :(
PS: Hôm qua sự kiện 24/12,khách bỏ đi sạch,nhìn cái phòng net vắng tanh,ngồi chán thấy cả mồ ông bà cố luôn này :(

atulas1989

Thành viên
Mình hết hạn sau hôm fix pc được 1 tuần,thấy hôm có(chắc là chẳng may có PC trong Fifa)em mồi thử 50k vào để gia hạn=>mất hút :(,Sau đó vài ngày cũng thấy có PC lại,tưởng ngon nạp thêm 50k nữa => sập server rồi :(
PS: Hôm qua sự kiện 24/12,khách bỏ đi sạch,nhìn cái phòng net vắng tanh,ngồi chán thấy cả mồ ông bà cố luôn này :(
Tôi nè..không có thẻ Garena nạp,sự kiện không có PC bọn nó chạy mất dép hết..ê sắc ế :(

chuonguyenvn

Thành viên
Tool caibangx2 máy có máy ko, tỉ lệ thành công là 50% thôi, admin đang cố gắng fix, chắc cũng tìm ra nguyên nhân rồi, hy vọng nhanh nhất có thể để anh em xài

giáng sinh này tôi mất hết khách vì k có pc, k biết tới tết có lại k, k có lại chắc wa gacafe' hb wa

lbc

Thành viên
vừa hay hết hạn bên caibang là x2 bị lỗi...dợi qua sóng gió mua tiếp vậy :D

hoangtucoc

Thành viên mới
vừa nhận dc thông tin tool cái bang qua tết tây là chính thức sử dụng dc, các bác cố gắng chờ đợi,còn bác nào ko chờ dc thì cứ hòa bình mà tiến

abcgame01

Thành viên
Vụ này mấy cái Tools bị Gcafe chơi chiêu đau thiệt. Chỉ 1 đọt vừa rồi đã có 1 số chủ phòng máy đổi sang Gcafe Hòa Bình vì nóng ruột. Canh ngay dịp lễ tổ chức KM cho phòng có PC, X2 đồng thời ra tay fix mạnh GCafe làm cho Tools trở tay không kịp. 2 dịp lễ Tết Tây và Tết Ta sắp tới đây không biết còn chiêu nào nữa. Ae ta coi bộ lại sắp lên máu nữa rồi, hy vọng Tools sẽ có giải pháp nào hợp lý hơn, còn không chỉ có nước chạy mất dép.

vanliem1976

Thành viên
Mấy bác chủ nét cứ ngồi đó mà than thân trách tùm lum...ko x2 mất khách..mình cũng CSM VNG nè xung quanh mình cũng Gcafe HB đầy ra đó nhưng khách mình có mất đâu ko có pc thì nói khách ráng thông cảm vài hôm mình x2 cách khác như x2 giá tiền chẳng hạn hay x2 nước ngọt vân vân...Gcafe HB có cái lợi của X2 Pc này nọ thì CSM của vng cũng có lợi it xíu về cái khác...đâu phải khách nào cũng Fifa,vì X2 LMHT gần như tụi chơi game ko cần...quan trọng phòng nét khi gập bất lợi mình phải linh động đừng ngồi đó mà than,xung ko rụng đúng người làm biếng đâu..

internet688

Thành viên
Em đây cũng xài CSM đỡ cái có vài người chơi fifa,còn lại chơi lmht nhờ tích lũy x2 lúc trước cũng đỡ vất vả.Cầu mong cái bác Caibang làm nhanh cho các phòng net kiếm chút cháu.

toanminh768

Thành viên
Mấy bác chủ nét cứ ngồi đó mà than thân trách tùm lum...ko x2 mất khách..mình cũng CSM VNG nè xung quanh mình cũng Gcafe HB đầy ra đó nhưng khách mình có mất đâu ko có pc thì nói khách ráng thông cảm vài hôm mình x2 cách khác như x2 giá tiền chẳng hạn hay x2 nước ngọt vân vân...Gcafe HB có cái lợi của X2 Pc này nọ thì CSM của vng cũng có lợi it xíu về cái khác...đâu phải khách nào cũng Fifa,vì X2 LMHT gần như tụi chơi game ko cần...quan trọng phòng nét khi gập bất lợi mình phải linh động đừng ngồi đó mà than,xung ko rụng đúng người làm biếng đâu..
Ông này nói thì hay lắm :D,Ông có khách thì kêu j,ông nhìn khách bỏ đi sau một thời gian dài không có Vip FF+ LMHT xem ông có ngồi phán thế được không,Chủ quán nét nào chẳng biết cách linh động hay tìm cách giữ khách,nói với khách là 1 chuyện nó ở hay không là quyền nó,xích nó vào để nó chơi ở quán không có ưu đãi game à?

pdkhoa1989

Thành viên
Mình thấy G Thái giờ chạy cũng ỗn định mà, có lag liết gì đâu!! 7k/máy/tháng, vừa được hổ trợ vừa được X2 IP với PC . Ở cần thơ là vậy nhưng không biết kĩ thuật ở chỗ khác thế nào mà mấy bác than lag quá trời!!!

mynetcpn

Thành viên
Ông này nói thì hay lắm :D,Ông có khách thì kêu j,ông nhìn khách bỏ đi sau một thời gian dài không có Vip FF+ LMHT xem ông có ngồi phán thế được không,Chủ quán nét nào chẳng biết cách linh động hay tìm cách giữ khách,nói với khách là 1 chuyện nó ở hay không là quyền nó,xích nó vào để nó chơi ở quán không có ưu đãi game à?
Theo tôi bác mới lả không linh động ấy , mới chuyển sang gcafe hb đây 5k/pc/tháng tuỳ khu vực , miễn phí. 3 tháng đầu , gcafe thai chạy ok nhe , nhanh hơn của vng nhe vì không có quảng cáo vớ vẵn . Giờ nhẹ ngừời , hết còn lăn tăn vụ x2 bửa có bửa không cuả caibang . So ra x2 caibang mắc hơn chính hãng nửa , mua 1 tháng không bao giờ saì đủ 1 tháng , chưa kể mất doanh thu như mấy ngày này . Còn support hả gcafe hb không bằng csm nhưng hơn hẵng mấy anh x2 lậu nhe , từ caibang đến gcafex support cực kỳ tệ luôn vậy mà cũng thu 5k/pc/tháng như gcafe hoà bình đấy ;)

Chỉnh sửa cuối:

vanliem1976

Thành viên
ai ko muốn sai hàng chính hãng hả các bác...nhưng tai sao 1 số chủ nét vẫn lựa chọn tool đều có lý do...thứ nhất có thể tùy khu vực mà gặp phải nhân viên tùy trình độ..nhưng cái cách mà G HB quản lý nhân viên ko tốt.. làm chủ nét ức chế chuyển qua VNG ...và chấp nhân ăn hành cùng tool..số lượng NV hạn chế ..mình có nghe tâm sự của 1 người từng là NV của Gcafe HB Công việc thì nhiều mà rât it KTV mà phải làm theo ba rem của Cty nên ko thể phục vụ nổi cho thượng đế phòng nét..nhưng có 1 điều đã quản ko nổi nhưng vẫn cố chấp ko cho chủ phòng máy đụng vào server của chính họ ( cái này chính là nguyên nhân gây bức xúc nè và bỏ qua VNG) server họ bỏ tiền mua nhưng ko cho đụng vào hồn của nó..khi trục trặc ko làm gì dc mà gọi thì ko ai hộ trợ liền 24/24 đọi KT của Gcafe HB thì dài cổ ..
Nói thật chỉ cần Cty HB mà quản lý NV tốt như VNG thì nói thật VNG sẽ ko đất mà dụng võ đâu gần như tất cả phòng nét sẽ về HB vì ưu đãi LM và fifa mà 2 tựa game này gần như quyết định doanh thu của phỏng net..đã quản lý ko tốt mà con ôm đồm chia công việc cho chủ phòng máy quản lý phụ server ...có phải nhàn ko như VNG đó có ai la đâu,,chủ phog net nào giỏi IT thì giao cho họ quyền quản lý có phải tốt ko..nói thât Win server có lỡ vọc hư thì ghost lại có sao đâu,mà ko chủ phòng net nào dại vọc server cho hư hết.

Chỉnh sửa cuối:

hoangtucoc

Thành viên mới
ai ko muốn sai hàng chính hãng hả các bác...nhưng tai sao 1 số chủ nét vẫn lựa chọn tool đều có lý do...thứ nhất có thể tùy khu vực mà gặp phải nhân viên tùy trình độ..nhưng cái cách mà G HB quản lý nhân viên ko tốt.. làm chủ nét ức chế chuyển qua VNG ...và chấp nhân ăn hành cùng tool..số lượng NV hạn chế ..mình có nghe tâm sự của 1 người từng là NV của Gcafe HB Công việc thì nhiều mà rât it KTV mà phải làm theo ba rem của Cty nên ko thể phục vụ nổi cho thượng đế phòng nét..nhưng có 1 điều đã quản ko nổi nhưng vẫn cố chấp ko cho chủ phòng máy đụng vào server của chính họ ( cái này chính là nguyên nhân gây bức xúc nè và bỏ qua VNG) server họ bỏ tiền mua nhưng ko cho đụng vào hồn của nó..khi trục trặc ko làm gì dc mà gọi thì ko ai hộ trợ liền 24/24 đọi KT của Gcafe HB thì dài cổ ..
Nói thật chỉ cần Cty HB mà quản lý NV tốt như VNG thì nói thật VNG sẽ ko đất mà dụng võ đâu gần như tất cả phòng nét sẽ về HB vì ưu đãi LM và fifa mà 2 tựa game này gần như quyết định doanh thu của phỏng net..đã quản lý ko tốt mà con ôm đồm chia công việc cho chủ phòng máy quản lý phụ server ...có phải nhàn ko như VNG đó có ai la đâu,,chủ phog net nào giỏi IT thì giao cho họ quyền quản lý có phải tốt ko..nói thât Win server có lỡ vọc hư thì ghost lại có sao đâu,mà ko chủ phòng net nào dại vọc server cho hư hết.

like cho bác, nói đúng wae,máy của mình,mình bỏ tiền ra mua mà ko cho đụng vào thì ai mà chịu dc,nếu HB mà cơ chê thoáng như VNG thì ai xài VNG làm gì,nó bảo thủ,độc quyền rồi sẽ có ngày chết như thằng THP thôi....

Top Bottom