Có gì mới?

Thăm dò chơi 3q bị lag đứng hình 1-3s

o0kt0o

Thành viên
Như trên quán nhà mình 3-4 hôm nay khách kêu chơi 3q hay bị lag đứng hình. nhà mình dùng gcafe bản quyền. các game khác khách chơi bt ah? forum nhà mình có ai chung cảnh ngộ không ??

Phù Du Kiếp

Guest
Như trên quán nhà mình 3-4 hôm nay khách kêu chơi 3q hay bị lag đứng hình. nhà mình dùng gcafe bản quyền. các game khác khách chơi bt ah? forum nhà mình có ai chung cảnh ngộ không ??
3Q phải nói là 1 game rất kén đường truyền mạng.Trong khi các game khác OK thì nó cũng hành lắm.Bạn xem lúc đánh 3Q thì có ai download nhiều không,bạn có thể hạ cấu hình 3Q xem sao!

Phù Du Kiếp

Guest
quán bác có bị k bác ?
Xin chào bạn! Hiện tại quán mình đã hết tình trạng này,có vài cái làm mình không bị nữa :
1: Mình đã thay đổi nhà mạng khác ( lúc trước xài VNPT )
2: Mình nghiêm cấm download
3: Thường xuyên kiểm tra update flash,chrome,Firefox,Java...

dinhloc

Năng động
Xin chào bạn! Hiện tại quán mình đã hết tình trạng này,có vài cái làm mình không bị nữa :
1: Mình đã thay đổi nhà mạng khác ( lúc trước xài VNPT )
2: Mình nghiêm cấm download
3: Thường xuyên kiểm tra update flash,chrome,Firefox,Java...
cấm download thế nào bác???:):):)

Phù Du Kiếp

Guest
cấm download thế nào bác???:):):)
Hiện tại Gà không cấm download,mà dùng dịch vụ QoS có sẵng trên các modem,hoặc bạn cũng có thể hạn chế băng thông cho download.
Nếu muốn cấm download thì chỉ cần add từ khóa,ví dụ :Download,tải về,taive,tai-ve

dinhloc

Năng động
Hiện tại Gà không cấm download,mà dùng dịch vụ QoS có sẵng trên các modem,hoặc bạn cũng có thể hạn chế băng thông cho download.
Nếu muốn cấm download thì chỉ cần add từ khóa,ví dụ :Download,tải về,taive,tai-ve
thank bác:D:D:D

Top Bottom