Có gì mới?

Xin chỉ giáo về đăng kí gcafe

Su zu

Thành viên
Tình hình là e sắp mở quán nét mà chưa biết nên chọn gcafe gì. Thấy a e toàn kêu lỗi nên cũng phân vân lắm. Các bác nào làm lâu năm có kinh nghiệm đăng kí gói gcafe nào k lỗi LMHT và FiFa chỉ đường e với. Thanks các bác ạ

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Lần sau nhớ chọn đúng box, ai đời lại vô mục phần cứng hỏi. Đã chuyển.

karikminhhoang

Thành viên
gcafe HB ăn no ngủ kĩ nhé . 7k/máy/tháng. csmboot ,gcafe vng free ko có GCA . GCA lậu có thể mua .hết . cài chuẩn thì cái nào cũng như cái nào thôi

jonnypham

Thành viên
Tình hình là e sắp mở quán nét mà chưa biết nên chọn gcafe gì. Thấy a e toàn kêu lỗi nên cũng phân vân lắm. Các bác nào làm lâu năm có kinh nghiệm đăng kí gói gcafe nào k lỗi LMHT và FiFa chỉ đường e với. Thanks các bác ạ
Không có gì là tuyệt đối cả. Bác " yêu " bên nào thì dùng bên ấy, Gà Việt hay Gà Thái đều có cái ưu và khuyết của nó. Nếu CSMBoot thì về đội của mình :D

Su zu

Thành viên
Không có gì là tuyệt đối cả. Bác " yêu " bên nào thì dùng bên ấy, Gà Việt hay Gà Thái đều có cái ưu và khuyết của nó. Nếu CSMBoot thì về đội của mình 

E chưa lần nào làm hết nên bik yêu cái nào hả bác. Gcafe hb là gcafe j hả bác. Có phải gcăfe gảrena k

jonnypham

Thành viên
E chưa lần nào làm hết nên bik yêu cái nào hả bác. Gcafe hb là gcafe j hả bác. Có phải gcăfe gảrena k
G Hoà Bình là G Thái, còn G VNG là G có bản quyền chính hãng, 2 cái G này thì xài có phí, còn nếu Bác dùng CSMBoot thì Free

adwinld

Thành viên
tùy vào sở thích của mỗi CPN , có người thích gcafe cuả Hòa Bình , có người thích CSM của VNG , mỗi cái đều có ưu , nhược khác nhau , dc cái là 2 thằng này dc cài free , cứ xài thử cái này 1 vài bữa thấy chán , gọi thằng kia đến cài :v. sau khi trải nghiệm cả 2 thằng thấy thằng nào tốt , thì dùng lâu dài

phamthanh

Thành viên
Theo mình hiểu ý thớt hỏi là boot room nào có ưu đãi X2 Liên Minh và PC fifa chính thức của Garena. Nếu đúng như vậy mình trả lời như sau:
1. Gcafe HB là có ưu đãi X2 Liên Minh và PC fifa chính thức của Garena. (phần mềm boot room của nó là GcafeBoot)
2. Gcafe VNG thì không có ưu đãi X2 Liên Minh và PC fifa. (đây là phần mềm boot room vừa được VNG mua lại bản quyền)

Su zu

Thành viên
Theo mình hiểu ý thớt hỏi là boot room nào có ưu đãi X2 Liên Minh và PC fifa chính thức của Garena. Nếu đúng như vậy mình trả lời như sau:
1. Gcafe HB là có ưu đãi X2 Liên Minh và PC fifa chính thức của Garena. (phần mềm boot room của nó là GcafeBoot)
2. Gcafe VNG thì không có ưu đãi X2 Liên Minh và PC fifa. (đây là phần mềm boot room vừa được VNG mua lại bản quyên)

Thanks các bác.

Chỉnh sửa cuối:

Su zu

Thành viên
Àh. Còn vụ x2. Sao e đt tổng đài gcafe hb thì nó kêu chỉ x2 lmht trong 3 trận đầu trong ngày. Còn bên fifa thì e k rõ. Đúng thế k mấy bác

Top Bottom