Có gì mới?

Hỏi Có nên bỏ Gcafe

sharaiso102

Thành viên
các bác cho e hỏi e đang dùng gcafe chính hãng. nhưng mấy bữa nay hay bị treo cứng máy random phải khởi động lại bằng tay. kiểm tra cache k bị đầy. gọi lên gcafe thì gần 3 hôm rồi k thấy hồi âm. hôm nay mấy bác csm đi mời thư ngỏ miễn phí này nọ khá nhiều chương trình hấp dẫn. mà e lại đang nghe nói gcafe dạo này đang âm thầm chuyển qua 1 phần mềm khác. mà khá là lag và nặng. vậy theo các bác e có nên chuyển qua gcafe của csm không? và bác nào đã dùng gcafe của csm rồi thì cho e xin ý kiến ạ. nó có những ưu nhược điểm gì so với bản cũ?

kynhongchua

Thành viên
các bác cho e hỏi e đang dùng gcafe chính hãng. nhưng mấy bữa nay hay bị treo cứng máy random phải khởi động lại bằng tay. kiểm tra cache k bị đầy. gọi lên gcafe thì gần 3 hôm rồi k thấy hồi âm. hôm nay mấy bác csm đi mời thư ngỏ miễn phí này nọ khá nhiều chương trình hấp dẫn. mà e lại đang nghe nói gcafe dạo này đang âm thầm chuyển qua 1 phần mềm khác. mà khá là lag và nặng. vậy theo các bác e có nên chuyển qua gcafe của csm không? và bác nào đã dùng gcafe của csm rồi thì cho e xin ý kiến ạ. nó có những ưu nhược điểm gì so với bản cũ?
em bị y chang bác và h đã chuyển sang gà vng đang xài chưa thấy đứng máy random nữa. để qua 2 tuần coi còn bị đứng máy random nữa ko.

dackhiem

Thành viên
nếu dàn máy đã có hiện tượng ko bình thường mà lại yêu cầu hỗ trợ ko thỏa đáng trong khi mình phải bỏ tiền ra mua.Thì tội gì ko chuyển sang gcafe của vng?vừa bản quyền vừa free và hỗ trợ của vng

sharaiso102

Thành viên
nếu dàn máy đã có hiện tượng ko bình thường mà lại yêu cầu hỗ trợ ko thỏa đáng trong khi mình phải bỏ tiền ra mua.Thì tội gì ko chuyển sang gcafe của vng?vừa bản quyền vừa free và hỗ trợ của vng
cảm ơn bác. nhưng ý em là k biết nó có lỗi gì khi sử dụng không? nghe nói csm quảng cáo nhiều lắm

kenphu17

Thành viên
e đã và đang dùng csm bác nhé
cực ổn địch và mượt
trước kia e cũng dùng gcafe rồi và đã bỏ
lý do chơi game lâu đặc biệt lol thường hay bị treo máy

kynhongchua

Thành viên
vậy thì tốt quá rồi. bác cho e hỏi bác chuyển qua csm còn có gì cảm thấy bất tiện không?
hiện giờ thì em chưa thấy gà vng đứng máy random j hết. chỉ là lâu lâu chơi lol max thì hơi lag xíu. mà lâu lâu có 1 máy bị. chỉ xuống thường là lại bình thường. còn lại mọi chuyện tới bây h vẫn ổn. có gì em xe reply cho bác xớm nhất

alo2

Năng động
Chuyển qua ngay và luôn đi , ko mất khách giống mình đó , để cù nhày gần 1 tháng mới chịu qua Gcafe CSM , đó là sai lầm lớn của mình ko chịu chuyển qua sớm :( . Muốn x2 thì dễ mà , xài toolx2 của caibang vừa rẻ vừa ổn định . Khuyên thật tình chuyển qua gấp đi .

nguyenvanquy160783

Thành viên
Không đổi mới sao tiến tới :)

Trường hợp đang ổn định thì không nên mạo hiểm.
Nhưng đã lỗi và kéo dài thì cứ đổi, có cài rồi mới biết chứ????

Top Bottom