Có gì mới?

Hỏi Thế này là bị sao vậy các bac!

Netsinbad

Thành viên
Cả tuần nay máy chủ tính tiền nhà em hay bị như này là sao vậy các bac? rất khó chịu khi em đang xem phim các bác ạ. chỉ máy tính tiền thôi nha còn những máy trạm thì bình thường. cứ thế đấy lúc thì bị hỏng liên tục có lúc thì xem cả mấy tiếng đồng hồ thì không bị. có khi nào bị virus chăng. Em cũng đã dùng phần mềm Microsoft Security Essentials quét thường xuyên nhưng không có cải thiện gì hết. Xin các bác tư vấn giúp em với!:(:(:(wefwer.JPG

csmsupport01

Guest
Cả tuần nay máy chủ tính tiền nhà em hay bị như này là sao vậy các bac? rất khó chịu khi em đang xem phim các bác ạ. chỉ máy tính tiền thôi nha còn những máy trạm thì bình thường. cứ thế đấy lúc thì bị hỏng liên tục có lúc thì xem cả mấy tiếng đồng hồ thì không bị. có khi nào bị virus chăng. Em cũng đã dùng phần mềm Microsoft Security Essentials quét thường xuyên nhưng không có cải thiện gì hết. Xin các bác tư vấn giúp em với!:(:(:(Xem file đính kèm: 1855

Chào bạn,

Trường hợp này nếu bạn sử dụng các chương trình duyệt web khác như Google Chrome , Firefox , Opera thì có xuất hiện tình trạng tương tự không? Nếu được bạn có thử xóa toàn bộ Cốc Cốc và cài lại thử nha.

Thân ái !

Netsinbad

Thành viên
Chào bạn,

Trường hợp này nếu bạn sử dụng các chương trình duyệt web khác như Google Chrome , Firefox , Opera thì có xuất hiện tình trạng tương tự không? Nếu được bạn có thử xóa toàn bộ Cốc Cốc và cài lại thử nha.

Thân ái !
Google Chrome, Firefox, Cốc Cốc đều bị hết bác ơi. nhưng Cốc Cốc thì ít bị hỏng hơn. Thank!

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
xài win lậu thì né thằng Microsoft Security Essentials ra, gỡ thằng trình duyệt web đó ra xài bằng Opera thử, nếu lỗi nhiều hơn nặng hơn thì nên cài lại win.

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
tắt hoặc gỡ cái Microsoft Essentials Security đi, bật Windows Defender lên cho nó tự động quét, sau đó download CCleaner về quét rác cho toàn bộ máy tính, sạch sẽ đàng hoàng, đâu lại vào đấy! Thử xem...

Tr.Điệp

Năng động
cái này nếu bác không cài lại win thì gỡ bỏ chrome và firefox với cốc cốc đi cài lại là hết mà :rolleyes: download phần mềm mới nhất về cài lại nhé!

gamer01

Thành viên
Cả tuần nay máy chủ tính tiền nhà em hay bị như này là sao vậy các bac? rất khó chịu khi em đang xem phim các bác ạ. chỉ máy tính tiền thôi nha còn những máy trạm thì bình thường. cứ thế đấy lúc thì bị hỏng liên tục có lúc thì xem cả mấy tiếng đồng hồ thì không bị. có khi nào bị virus chăng. Em cũng đã dùng phần mềm Microsoft Security Essentials quét thường xuyên nhưng không có cải thiện gì hết. Xin các bác tư vấn giúp em với!:(:(:(Xem file đính kèm: 1855
không phải do ram chắc chắn 100 % vì bị ram máy sẻ không lên, tất cả trình duyệt đều bị chỉ có lỗi do adobe flasplayer bạn cài và úp bản mới sẻ hết, vì máy tính tiền tui đã bị rùi, chúc bạn thành công và full khách

csmsupport02

Guest

Chào bạn,

Bạn thử nâng cấp lại Flash mới nhất thử. Bạn có thể click vào đây. Bạn chọn đúng windows đang dùng và tải 3 Flash trên này về cài đặt vào. Sau đó khởi động lại máy rồi kiểm tra lại thử.
Thân!

Mr.Bin

Thành viên
bác kiểm tra lại ngày giờ trên máy chủ đi.

Top Bottom