Có gì mới?

Hỏi cần tư vấn về main h81

long tran

Thành viên
em muốn mua 1 con main h81 mà thấy nó có nhiều mã khác nhau quá, không biết nên mua loại nào là tốt nhất. mong moi người có kinh nghiệp và hiểu biết chia sẽ giúp. thanks all!
:)

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
em muốn mua 1 con main h81 mà thấy nó có nhiều mã khác nhau quá, không biết nên mua loại nào là tốt nhất. mong moi người có kinh nghiệp và hiểu biết chia sẽ giúp. thanks all!
:)
Main: Asrock H81M-G (có tính năng Wake on Lan, Làm Bootrom khoái nhất có cái này) 1380k

Boss.Net

Bổ sung thêm mấy pic về em nó, rất ngầu nhé: :D

long tran

Thành viên
h81 có nhiều loại quá giá mỗi loại lại khác nhau, biết chọn con nào tốt đây, hay cứ thấy con nao mắc nhứt dong h81 thi mua.
mấy thánh tư vấn giúp cái.

Boss.Net

h81 có nhiều loại quá giá mỗi loại lại khác nhau, biết chọn con nào tốt đây, hay cứ thấy con nao mắc nhứt dong h81 thi mua.
mấy thánh tư vấn giúp cái.
p/p tốt thì lấy, sao phải nghĩ, cứ a dua giga làm cái giề, tự mình nâng giá nó lên thôi chứ thực ra hiệu năng same same nhau ah.

Boss.Net

bác cho hỏi tí cái này nhá. h81 dg này nên đi chung con cpu g3440 hay corei3 4150 thế?
Nó là M-G ko phải DG nhé, DG là loại khác, nó đi chung với con nào cũng được; quan trọng là kịnh tế của bạn cho phép đến đâu thôi.

vanminh

Thành viên
chỉ mua 1 con thì cứ H81 gigaby mà xài. Tiệm nét mới cần tính toán chi tiết về tiền ra/vào bạn a

lha2013

Thành viên
asus, giga, msi, arshock,... chất lượng đều tốt cả thôi, mua trúng lô hàng bị lỗi thì dù main cả chục chai vẫn đi bảo hành như bình thường

Top Bottom