Có gì mới?

Hỏi Chơi cf tầm 15-30 phút bị xanh màn hình?

long tran

Thành viên
nguyên dàn máy em chứ chơi "đôt kích" khoảng 15-30 phút là xanh mang hình các game khác lại không bị .
có bác nào biết nguyên nhân không ah.
xin giup đỡ! thanhks all!

vanhocdoan

Thành viên
CF rất hay bị lỗi với các dòng vga onboard sau khi có các bảng Up lớn cái H71 của bạn có thể là nguyên nhân chính. Máy chạy vga onboard thì Chip nam rất nóng với các game không hổ trợ tốt thì nó càng nóng, đến mức giới hạn thì bị Dumxanh . Ngoài ra cái nguồn noname của bạn cũng có thể là một nguyên nhân gây lỗi main.

NetAT

Năng động
CF rất hay bị lỗi với các dòng vga onboard sau khi có các bảng Up lớn cái H71 của bạn có thể là nguyên nhân chính. Máy chạy vga onboard thì Chip nam rất nóng với các game không hổ trợ tốt thì nó càng nóng, đến mức giới hạn thì bị Dumxanh . Ngoài ra cái nguồn noname của bạn cũng có thể là một nguyên nhân gây lỗi main.
Cụ này phán có lí nà ( nhưng cơ mà bác top cho cấu hình máy và đang sử dụng BR gì ) để mọi người phán chuẩn hơn cho bác

net79@

Thành viên
lúc trước xài game server ko bị j` sau chuyển wa csm click 10 em on bô đánh lol 1 tí là dính màn hình xanh còn máy nào xài vga rời thì ko bị thế là e làm phát đủ bộ vga rời ơn giời từ hồi đó tới h ko bị xanh nữa :D

tuannet

Thành viên
CSM thì xung đột nhiều game lắm, lol màn hình xanh, fifa lỗi, đột kích xanh hay lỗi.
từ lúc chuyễn qua gcafe thì mọi chuyện êm ru, phần mềm nước ngoài viết có khác với hàng vn, nhưng thái độ phục vụ mấy anh gcafe thì đáng trách lắm.

Top Bottom