Có gì mới?

Hỏi Giúp đỡ cài game gcafe

chila1hatcat

Thành viên
:( tình hình là e muốn cái game cho quán theo yêu cầu cửa khách :( e vào sever tải về rồi cài đặt , add game và cấu hình ổ đĩa cục bộ rồi, vậy mà máy trạm vào game vẫn không được, mà cái vào laptop thì vẫn chơi được bt có cao nhân nào giúp em với

NetAT

Năng động
khi thêm games song . bác làm thao tác ấn phím Ctrl+P và làm như trong hình

NetAT

Năng động
nếu làm như vậy mà ko chạy được bạn ra máy client vào hẳn thư mục chưa games và cho chay thứ nhé .ko chạy thì vào hẳn sever mà chạy nếu ko được thì ( có thể games khi cài có vấn đề )

chila1hatcat

Thành viên
nếu làm như vậy mà ko chạy được bạn ra máy client vào hẳn thư mục chưa games và cho chay thứ nhé .ko chạy thì vào hẳn sever mà chạy nếu ko được thì ( có thể games khi cài có vấn đề )
em làm thế rồi không được :( , e tải hẳn game chỉ cần giải nén là chơi được mà vẫn ko được nản thế

haitrang

Thành viên mới
Nội dung bị xóa do viết không dấu tiếng Việt.

Có sửa bởi điều hành viên:

haiphan

Thành viên
bác xem phiên bản của máy chủ lẫn máy trạm có giống nhau không, trước e cũng làm giống bác, không được gọi tổng đài hỏi thì được nó trả lời như vậy

haiphan

Thành viên
Em gọi tổng đài nói nó điều khiển làm, chứ em cài kiểu gì nó cũng về phiên bản cũ à.

Trần Đăng Khoa

Năng động
Vậy bác cứ đơn giản báo id, báo game muốn cài rồi teamview họ cài cho, ko thì gọi kĩ thuật tới thêm game cho, vậy thôi, phiền phức làm gì khi bây giờ người ta phải hỗ trợ hoàn toàn.

Trần Đăng Khoa

Năng động
Báo cho tổng từ hôm lên đây hỏi tới giờ thì kĩ thuật nó cũng làm xong rồi, thêm game có thể làm từ xa mà, trên hangkhung của gcafe có nhiều game off lắm.

Top Bottom