Có gì mới?

Cần xin bảng báo giá.

vnspammer

Thành viên
Mình dự định mở 1 phòng nét gôm 25 máy, 10tr/1 máy, các bác cho em xin bảo báo giá. E ở Hà Nội.

jonnypham

Thành viên
ĐÂY LÀ CẤU HÌNH GIÁ RẺ. NẾU BÁC DỰ TRÙ 1 MÁY 10TR THÌ NÂNG PSU LÊN ACBEL VÀ CPU LÊN I3 HOẶC I5 NHÉ.

Cần gì phải CPU I3 LÀM GÌ CHO NÓ TỐN KÉM, MAIN H81 GIGA, CPU G3240, RAM 4GB, CARD DDR5 1GB Hoặc 2gb, màn hình 23, 24inch, nguồn công suất thực cooler master 350w hoặc acbell. phím chuột chuyên game. giá tầm 9tr500k

zzvenuszz

Thành viên
Máy chủ mà bác chơi main đó chạy ko ổn đâu. Intel server board đi bác. khỏi lắp 2 con LAN làm gì
Máy chủ không cần CPU mạnh. G2030 là đủ. đầu tư vào RAM tốt hơn
RAM máy chủ cũng phải chơi 16G dù dùng ko hết.

Còn nếu net VIP thì không chơi cái card 64bit nhé.
Màn AOC không net. chơi samsung e thấy ổn.
RAM tiệm net theo kinh ng.. của e thì ko nên xài kingmax. lần trước e chơi 20 máy (40 thanh kingmax 2G) loại RAM này. mới chạy được tuần đầu thấy lỗi rồi. sau đó lác đác tháng lỗi vài con. Gskill em chạy chưa lỗi con nào 1 năm nay.

Đó là ý kiến sơ bộ của em. các bác nhẹ tay.

hothanhdat

Năng động
ủa đang tư vấn cho người ta lắp, đụng gì đến chú già trâu mà xồn xồn lên thế nhỉ, nhột à, thời này ai rảnh đi lắp mới màn 20"
ta cứ trách thì sao :D :D :D, thà đắt hơn vài chục kiếm cái công ty bán hàng cho nó đàng hoàng, bạ ai rao hàng cũng mua tới lúc hư thì lại than trời trách đất

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
ủa đang tư vấn cho người ta lắp, đụng gì đến chú già trâu mà xồn xồn lên thế nhỉ, nhột à, thời này ai rảnh đi lắp mới màn 20"
ta cứ trách thì sao :D :D :D, thà đắt hơn vài chục kiếm cái công ty bán hàng cho nó đàng hoàng, bạ ai rao hàng cũng mua tới lúc hư thì lại than trời trách đất
Đã xem chú ấy trả lời và đã ghi lại "tang chứng" để xử lý.

hothanhdat

Năng động
hơn 30 tuổi mà nói chuyện như trẩu rứa vẻ mô :D

hothanhdat

Năng động
lời nói đầu môi ai ơi chót lưỡi đầu môi =)), trẩu tre thì mãi là trẩu tre, nhìn cái tướng sida mà ai cũng dọa đập, hay là thấy mặt rồi bỏ chạy ko biết :D

jonnypham

Thành viên
lời nói đầu môi ai ơi chót lưỡi đầu môi =)), trẩu tre thì mãi là trẩu tre, nhìn cái tướng sida mà ai cũng dọa đập, hay là thấy mặt rồi bỏ chạy ko biết :D
Oh vậy àh. Mày muốn biết thì cứ xuống An Giang, kêu thêm vài thằng nữa đi cùng để lo cho mày. láo toét, đồ thằng ranh

hothanhdat

Năng động
thôi ở nhà lượm lúa chứ đi đâu cho xa, mắc công có người nói mình cùng hùa với bọn trẻ trâu, ông cha có câu chó cậy nhà gà cậy vườn mà =))

lynhsilver.no01

Thành viên
topic xin bảng giá, giờ thành topic đập nhau. Đề nghị trao đổi hẹn nhau qua số đt, hoặc chat riêng:p

jonnypham

Thành viên
topic xin bảng giá, giờ thành topic đập nhau. Đề nghị trao đổi hẹn nhau qua số đt, hoặc chat riêng:p
Không có lửa thì chả có khói, chẳng qua có thằng nhóc ranh nó láo lếu quá nên mới thế, chứ mình là lên đây mục đích trao đổi kinh nghiệm chứ không phải trao đổi Quyền thuật :)

hothanhdat

Năng động
trao đổi kinh nghiệm hay phô diễn sự ko hiểu biết và dụ gà để bán hàng, khi bị ai bẻ thì cắn lại rồi đòi đánh đòi đập này nọ, trẻ trâu vồn

Top Bottom