Có gì mới?

Main hãng nào xái ok nhất ....

vanhocdoan

Thành viên
Hình như là main inter mới mắc nhất (cùng loại), trâu nhất.
Nhằm rùi main desktop của intel là cùi nhất , nó chẳng có 1 chức năng nào ngoài nhiệm vụ là cái main , chẳng ai đi mua 1 cái main desktop mới của Intel cả , mua dạng đồng nát đồ cũ thì có. Mà củng rất hiếm CTy nào bán hàng main desktop mới của Intel vì có ai mua đâu mà bán .

Tuấn Anh Lê

Thành viên
mấy máy văn phòng bên xưởng của công ty em , xài gần 10 năm rồi , IBM máy bộ nhập năm 2008, vẫn xài vi vu, thời còn duo core đó

hung1986apple

Thành viên
Nhằm rùi main desktop của intel là cùi nhất , nó chẳng có 1 chức năng nào ngoài nhiệm vụ là cái main , chẳng ai đi mua 1 cái main desktop mới của Intel cả , mua dạng đồng nát đồ cũ thì có. Mà củng rất hiếm CTy nào bán hàng main desktop mới của Intel vì có ai mua đâu mà bán .
Zậy hả bạn,cái này mình mới biết.
Mình đang dùng g31 main inter ráp của hoàng Long được 8 năm rồi, 30 máy và mới lên bôtrom vì e nó hỗ trợ lan 1G.
Và còn đều nửa là mình xài nguồn trước giờ là 150k mới nhé.

lam717

chuyên LCD, main, vga 2nd
xả lô main
20 em biotar h61 ( còn bảo hàng chính hảng gần 20 tháng ) giá nguyên lô 530k/em
30 em arock h71 ( còn bảo hàng chính hảng gần 20 tháng ) giá nguyên lô 550k/em
40 em giga h61 ds2 bảo hàng 1 tháng giá nguyên lô 600k/em
lh
CTY TM-DV CẮCKÉ COMPUTER
287A-đường số 6-tổ 19 - kp3- F Long Bình Tân- Biên Hòa - Đồng Nai
ĐT: 01285517717 - (Mr Lam).ailambtc@yahoo.com

vanhocdoan

Thành viên
Zậy hả bạn,cái này mình mới biết.
Mình đang dùng g31 main inter ráp của hoàng Long được 8 năm rồi, 30 máy và mới lên bôtrom vì e nó hỗ trợ lan 1G.
Và còn đều nửa là mình xài nguồn trước giờ là 150k mới nhé.
Trong đây chắc có 1 mình bạn đi ráp phòng Nét tại Hoàng Long. HoàngLong chỉ dành cho dân gà mờ ít hiểu biết về phần cứng hãy so sánh giá của nó so với bên ngoài là hiểu. Còn về main có bền hay không là do người sử dụng có những main máy bộ 914 chạy trên 10 chưa thấy gì và Inter chỉ chú trọng vào main server .Chẳng ai đi mua ráp mới dòng main desktop intel cả . Bạn muốn biết vì sao ư ? Chỉ đơn giản một đều bạn thử ÓC Ét trên Intel xem thế nào ?./.

hung1986apple

Thành viên
Trong đây chắc có 1 mình bạn đi ráp phòng Nét tại Hoàng Long. HoàngLong chỉ dành cho dân gà mờ ít hiểu biết về phần cứng hãy so sánh giá của nó so với bên ngoài là hiểu. Còn về main có bền hay không là do người sử dụng có những main máy bộ 914 chạy trên 10 chưa thấy gì và Inter chỉ chú trọng vào main server .Chẳng ai đi mua ráp mới dòng main desktop intel cả . Bạn muốn biết vì sao ư ? Chỉ đơn giản một đều bạn thử ÓC Ét trên Intel xem thế nào ?./.
Trên đây là tiêu đề main hãng nào OK,ko liên quan đến mua chỗ này.
Bạn vạch lá tìm sâu để làm gì.đừng để người khác đánh giá Thấp về gia đình bạn.
Còn ráp máy ở hlong là vì ông gđ hlong hôm đó đi máy bay bị rơi,ổng được tui cứu sống,xong ổng kêu tui lên ráp máy ổng cho ko.
Tui so giá ko thấy chỗ nào rẻ hơn nên tui lấy ("-").

vanhocdoan

Thành viên
Trên đây là tiêu đề main hãng nào OK,ko liên quan đến mua chỗ này.
Bạn vạch lá tìm sâu để làm gì.đừng để người khác đánh giá Thấp về gia đình bạn.
Còn ráp máy ở hlong là vì ông gđ hlong hôm đó đi máy bay bị rơi,ổng được tui cứu sống,xong ổng kêu tui lên ráp máy ổng cho ko.
Tui so giá ko thấy chỗ nào rẻ hơn nên tui lấy ("-").
"đừng để người khác đánh giá Thấp về gia đình bạn" Ta đụng chạm gì với chú em mà chú em dám đưa gia đình ra đánh giới chả giá . Em trai còn non và xanh lắm nghe chưa . 1986 tỏa ra nguy hiểm à . Chú em giàu hơn ai? Học vấn đến đâu? Lớn hơn ai ? Anh hùng hơn ai ? Cứu sống dc ai ? Đừng có trẻ trâu quá ./.

hung1986apple

Thành viên
"đừng để người khác đánh giá Thấp về gia đình bạn" Ta đụng chạm gì với chú em mà chú em dám đưa gia đình ra đánh giới chả giá . Em trai còn non và xanh lắm nghe chưa . 1986 tỏa ra nguy hiểm à . Chú em giàu hơn ai? Học vấn đến đâu? Lớn hơn ai ? Anh hùng hơn ai ? Cứu sống dc ai ? Đừng có trẻ trâu quá ./.
Người có học bảo người ta gà mờ xong rồi ngừơi ta nói lại rồi nhảnh đành đạch. Cũng biết bị xúc phạm là sao rồi hả a lớn tuổi,người đáng cha , đáng chú của cháu.
Zậy nha,cháu có lỡ lời cháu xin lỗi chú nha.

vodanhpro

Năng động
Tiêu chí bền nhất thì theo em là thế này :
1. Gigabyte
2. Asus
3. MSI
4. Asrock
5. Biostar
6.Foxcon
Đây là 1 số loại main thông dụng ở VN hiện nay :D . Nói chung là các hãng sản xuất họ cũng phải làm chất lượng để cạnh tranh nhau chứ làm cùi mía thì ai mua . Nhưng nếu muốn ăn chắc mặc bền thì cứ theo tiêu chí em đưa ra ở trên cho đảm bảo :)

Top Bottom