Có gì mới?

Hỏi Em Sắp Mở Quán Các Bác giúp Em Về Cái Cấu Hình Với Ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hothanhdat

Năng động
mới làm net đã ko có kinh nghiệm thì chịu khó thêm tí tiền cho mấy công ty chuyên net nó ráp, ham rẻ mua lung tung coi chừng hối hận có ngày, có biết thằng bán ở đâu, có công ty gì ko hay là chỉ ăn cò, khéo lại còn đắt hơn mua chỗ khác mới đau, chưa kể có chuyện nó phủi cái là xong đời

Mr.Định

Thành viên
Mình đề nghị ae vui vẻ hòa đồng cùng đóng góp ý kiến, không nên đả kích lẫn nhau, hãy lấy cái chung làm đại cuộc, đừng vì 1 vài suy nghĩ nhỏ nhen mà làm hỏng tới lợi ích chung. THÂN !

jonnypham

Thành viên
Mình đề nghị ae vui vẻ hòa đồng cùng đóng góp ý kiến, không nên đả kích lẫn nhau, hãy lấy cái chung làm đại cuộc, đừng vì 1 vài suy nghĩ nhỏ nhen mà làm hỏng tới lợi ích chung. THÂN !
Không thể vui vẻ hòa đồng với hạng người chuyên đăng topic xỉa xói, đã kích làm giảm uy tín và hoang mang dưới topic của người khác nhầm thỏa mãn cái tôi nhỏ nhen, ích kỷ của mình Bác àh

dunggatanhnua

Thành viên
Nói chung mỗi người có 1 lập trường riêng. Nếu đã không thích thì đừng xem hay đọc gì. CM lung tung coi chừng ăn đập. Thế thôi
bác này ráp net mà sao rảnh rỗi lướt web để xem thế nhỉ ? mấy người làm đắt khách chả ai lên coi báo giá lung tung vậy, có uy tín và chuyên nghiệp khách tự tìm tới chứ chả cần PR 1 cách kém cõi như vậy. lại còn chưởi nhau trên topic của khách hàng ! bó tay, mà thấy topic nào cũng có dấu răng của bác này ! không biết có bán được cho ai ko ? sr vì đã nói thật và thẳng

Mr.Định

Thành viên
Hiện nội dung chủ đề này đã vượt ngoài tầm kiềm soát, ban quản trị quyết định sẽ close topic này. Nếu sau này còn hiện tượng công kích nhau trong các topic, chúng tôi sẽ có biện pháp với từng cá nhân một. Mong ae hãy tự kiềm chế lấy mình.

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Đề nghị thành viên jonnypham tư vấn nhưng tránh (Tư vấn gửi qua mail) vì không có giá trị chia sẻ và tham khảo tìm hiểu kiến thức công hiến cho diễn đàn mà có chiều hướng lấn sân sang kinh doanh. Nếu như bạn muốn làm như vậy, xin vui lòng đăng ký đặt box, treo baner trên diễn đàn thì tính trách nhiệm sẽ cao hơn và diễn đàn cũng nhiệt liệt chào mừng bạn. Qua đây cũng xin nhắc nhở chung tất cả các anh chị có chiều hướng như trên để rõ hơn và tránh tình trạng lập lại.
Xin trân trọng cảm ơn!

lam717

chuyên LCD, main, vga 2nd
chay con 3xxx voi VGA thaays deex thor hon i5
đã lắp được i5 mà không lắp vga thì đúng là ... hài. đừng bao giờ so sánh em này chạy vga còn em chi chạy onbo vời intel nhé, điều này thì nên nói với AMD thui
i5 2400 cổ đại đó cùng chạy trên 1 vga thì mấy em i3 4130 chưa chắc hơn nửa chứ nói gì đến G ghẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom