Có gì mới?

xin hỏi cách fix chrome

nuoitrau

Thành viên
mỗi lần vào chrome lai hiện csm click và trang quảng cáo gì đó, dù mình đã xóa targer icon chrome rồi vẫn bị, xin các anh em cách fix ạ

nuoitrau

Thành viên
lộn game click chư ko phải csm click , đóng băng lai mở lên là lại có, csm 5.6.6

Nhân Tín

Thành viên
trên csm server chọn: công cụ- thông số hệ thống- thiết lập trang chủ-tại trang chủ địa chỉ máy trạm chọn TẮT nha b

nuoitrau

Thành viên
trên csm server chọn: công cụ- thông số hệ thống- thiết lập trang chủ-tại trang chủ địa chỉ máy trạm chọn TẮT nha b
cám ơn bạn nhiều đã làm được mừng quá, sẵn cho minh hỏi c,sm 5.6.6 nó ko luu nhật ký dù hạ chrome bản thấp nào cũng vậy, bật IE mặc định của win thì có mà chrome ko, biết cách fix ko bạn

Nhân Tín

Thành viên
hiện tại phòng mình củng không hiện xem nhật ký máy web. do mình đang dùng bản chrome portal cho tiện update. nếu b muốn dùng bản có hiện nhật ký thì thử dùng bản của bác Toản có chia sẻ bài xem sao. bên mình thì ko cần xem nhật ký web nên củng chưa tìm hiểu cụ thể

Phúc Lê

Năng động
hiện tại phòng mình củng không hiện xem nhật ký máy web. do mình đang dùng bản chrome portal cho tiện update. nếu b muốn dùng bản có hiện nhật ký thì thử dùng bản của bác Toản có chia sẻ bài xem sao. bên mình thì ko cần xem nhật ký web nên củng chưa tìm hiểu cụ thể
còn trên gcafe là sao được vậy ông anh .! chỉ giúp với

Top Bottom