Có gì mới?

xin các chỉ giáo cách quay tay up game trên sever

đặng danh dũng

Thành viên
Địa điểm
gia bình bắc ninh
tình từ trước đến giờ em toàn dựa vào csm để update game . trong thời gian gần đây có vẻ không ổn ,và cũng trông cậy được vào em nó nữa . nên em viết bài này xin các bác đi trước quay tay úp game trên sever chỉ giáo . ( em cũng úp game trên sever bằng tay nhưng xuống máy trạm vẫn bắt cập nhật ) nhưng vẫn không thành công . em xin chân thành cảm ơn các bác trước .

NGUYEN VAN QUAN

Thành viên
Địa điểm
Nhơn Trạch
theo mình. Nếu có tí kiến thức và kinh nghiệm thì quay tay. Còn ko thì xài các update game của các anh trong 4room. Như mình xài của anh MkNET. App Kingzone cực ổn luôn nha. Khỏi suy nghỉ nhiều các anh ấy lo giúp hết.

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
:D ko có ki nghiệm + kiến thức = quay tay nó hành sm. có vấn đề gì cần sửa laucher các cái giống vụ lol nó hành cho ra bã

nhorung

Điều hành chính
tình từ trước đến giờ em toàn dựa vào csm để update game . trong thời gian gần đây có vẻ không ổn ,và cũng trông cậy được vào em nó nữa . nên em viết bài này xin các bác đi trước quay tay úp game trên sever chỉ giáo . ( em cũng úp game trên sever bằng tay nhưng xuống máy trạm vẫn bắt cập nhật ) nhưng vẫn không thành công . em xin chân thành cảm ơn các bác trước .
Bác mạnh dạn upgame bằng tay,rồi dần dần bác sẽ làm được mà không phải lệ thuộc vào ai,không ai vừa đi học đã thi tốt nghiệp đậu ngay,từ từ nghề dạy nghề bác sẽ thành công.....

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bác mạnh dạn upgame bằng tay,rồi dần dần bác sẽ làm được mà không phải lệ thuộc vào ai,không ai vừa đi học đã thi tốt nghiệp đậu ngay,từ từ nghề dạy nghề bác sẽ thành công.....
Câu hay nhất :D Chúc bác và gia đình năm mới an khang thịnh vượng;
...
Chuẩn - Lỗi đi ngay dưới chân mình, nếu bạn kg đi bạn sẽ mãi bò.

phamthanhdo

Năng động
theo mình bạn cứ thuê 1 bên auto update game đi gói 6t hoặc 1 năm. trong khoảng thời gian đó bạn phải học cách quay tay các game đó( để souce game quay tay ở chỗ khác ) quay xong test, cho khách chơi. nếu lỗi lôi suoce game bên auto update game ra cho khách chơi

Top Bottom