Có gì mới?

Lỗi lạ LOL ?

congathoidai

Thành viên
Ai bị thì gửi giúp mình cái teamview mình test thử xem nhé anh em.

Minh Game

Thành viên
Bạn có thử đổi img xem kết quả thế nào. Àh mà bạn xài Gcafe Crack hay là chính thức vậy ?

Mình dùng NXD , đã xóa máy - add lại , đổi tên - đổi IP máy , thay IMG không có tool x2 , đổi line mạng đủ kiểu mà không được . Hết thuốc rồi :(

utcgame

Thành viên
Giờ bác nào có cái card Lan bootrom rời cắm vào thử xem có được ko

Anh Tạ

Thành viên
Xác nhận là em cũng bị :(. Đã cài lại source game + Xóa Mac các loại nhưng vẫn không được. Có 22 máy mà dính mất 2 máy :(

jonnypham

Thành viên
Mình dùng NXD , đã xóa máy - add lại , đổi tên - đổi IP máy , thay IMG không có tool x2 , đổi line mạng đủ kiểu mà không được . Hết thuốc rồi :(
Máy trạm đang chạy Main gì ? Card LAN loại gì vậy ? Phòng mình xài CSMBoot , LAN Realtek mà LMHT vẫn OK, chưa thấy có lỗi gì. Nếu có thời gian bạn cài thử CSMBoot lên 1 máy trạm rồi test lại máy đó xem sao. Nếu cần image hay phần mềm thì mail mình gửi link tốc độ cao cho down về test

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
Máy trạm đang chạy Main gì ? Card LAN loại gì vậy ? Phòng mình xài CSMBoot , LAN Realtek mà LMHT vẫn OK, chưa thấy có lỗi gì. Nếu có thời gian bạn cài thử CSMBoot lên 1 máy trạm rồi test lại máy đó xem sao. Nếu cần image hay phần mềm thì mail mình gửi link tốc độ cao cho down về test
Sao phải chuyển sang CSMBoot :))

nhienpv

Thành viên
Để cho đơn giản test nguyên nhân do garena block hay do server boot room bạn kiếm 1 ổ cứng có HDD riêng tải game về phệt rồi tính tiếp

congathoidai

Thành viên
Giải quyết được rồi nhé. Hehehe, chút xíu có bài hướng dẫn sau nhé.

utcgame

Thành viên
Em dùng main H81 mấy máy bị lỗi giờ chuyển về winxp thì vào bình thường nhé. chỉ win7 mới bị lỗi đó mới lạ

nghi98cdv

Thành viên
bên mình sáng nay cung bị chưa biết sử lý . chắc chờ tối ít khach vậy....

Top Bottom