Có gì mới?

Ai có lòng tốt cho mình xin cái garena portable của gcafe dùm nhé.

tspks9

Thành viên
như tiêu đề ai có lòng tốt upload cho mình xin cái garena portable của gcafe dùm nhé, bỏ vào ổ Game chạy ấy.

Van Thuong

Năng động
Cái garena này chỉ cần cài ở cilent rồi copy lên thôi mà sao phải xin nhỉ? Cài trên server cũng chả sao.

tspks9

Thành viên
Cái garena này chỉ cần cài ở cilent rồi copy lên thôi mà sao phải xin nhỉ? Cài trên server cũng chả sao.
mình xài ccboot nên ko có cái này nhé, này của gcafe, cái này bỏ đâu chạy đấy, có file config đường dẫn game "garenagames.xml" còn cái mình cài là nó lưu thông tin ở ổ C nhé. mà lưu ổ C thì mỗi lần update phải mở super phiền lắm.

tspks9

Thành viên
lúc trc mình có cái này do xài gcafe nhưng từ lúc ổ game bị virut mình xóa hết dữ liệu nên mất, giờ tải về cài thì mỗi lần update phải mở super nếu ko máy con báo update mặc dù máy chủ đã update rồi.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
lúc trc mình có cái này do xài gcafe nhưng từ lúc ổ game bị virut mình xóa hết dữ liệu nên mất, giờ tải về cài thì mỗi lần update phải mở super nếu ko máy con báo update mặc dù máy chủ đã update rồi.
Cài lên máy tính tiền rồi ném lên server, khi nào có update thì chạy ở máy tính tiền rồi ném lên.

tspks9

Thành viên
Cài lên máy tính tiền rồi ném lên server, khi nào có update thì chạy ở máy tính tiền rồi ném lên.
mình đang dùng ccboot + gbilling, cần là cần cái bỏ vào ổ game là chạy ak. đừng có lưu gì ổ C hết, nếu lưu ổ C thì mỗi lần update phải mở super

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
mình đang dùng ccboot + gbilling, cần là cần cái bỏ vào ổ game là chạy ak. đừng có lưu gì ổ C hết, nếu lưu ổ C thì mỗi lần update phải mở super
Khổ, thì khi cài chọn nó ổ Game đi, cái nãy gửi cũng chả liên quan gì ổ C hết. Tớ khi làm image chả bao giờ thử game hay cài gì lên, rồi khi kích game chạy all.

Top Bottom