Có gì mới?

Cần Tư vấn mua card rời

hikairu

Thành viên
Chào anh em ! em mới khai trương phòng máy được 10 ngày (18 máy) chạy win7 64bit . em dùng bản này ko lỗi chạy mượt nhưng khi chơi game lmht hay fìa3 thì có lắc nhè nhẹ . Nên em quyết định đi vay tiền để mua card rời
phòng maý em cấu hình :
main : H61ho intel
cpu : i3 2110 intel
ram : 4GB
với cấu hình này em nên chọn card rời nào nhờ anh em tư vấn giúp em với ạ
Với số tiền ko được nhiều . nhờ anh em tư vấn giúp em card rời nào hỗ trợ tốt intel mà giá khoảng dưới 1 triệu chiến tốt các game lol xin tư vấn giúp em với ạ
Em xin cảm ơn nhiều

ndq239

Thành viên
ko dc nhiều nhưng là bao nhiêu bác ? Cân tốt game online thì HD7730, R240 GT630, GT750 mấy con này tầm 1tr5
Bác mua giàn này có ai tư vấn ko bác ?

tuanhungcomputer

Thành viên
Chào anh em ! em mới khai trương phòng máy được 10 ngày (18 máy) chạy win7 64bit . em dùng bản này ko lỗi chạy mượt nhưng khi chơi game lmht hay fìa3 thì có lắc nhè nhẹ . Nên em quyết định đi vay tiền để mua card rời
phòng maý em cấu hình :
main : H61ho intel
cpu : i3 2110 intel
ram : 4GB
với cấu hình này em nên chọn card rời nào nhờ anh em tư vấn giúp em với ạ
Với số tiền ko được nhiều . nhờ anh em tư vấn giúp em card rời nào hỗ trợ tốt intel mà giá khoảng dưới 1 triệu chiến tốt các game lol xin tư vấn giúp em với ạ
Em xin cảm ơn nhiều
với cấu hình đó chơi win7 chơi lmht để chế độ đồ họa trung bình thấp hoặc rất thấp thì không thể lag xem lại người cài đặt đi. còn tầm dưới 1tr thì chỉ có vga cũ và cũng chỉ hơn chút chút thôi bạn kiếm mấy con gt 440 ram 5 là ok

thongpc

Thành viên
i3 mà chiến game thì hơi đuối, onboard của intel thì không ngon, may ra có AMD nhưng ít ai xài, bác liên lạc với phía bắc hay bán dòng card 2hand chuyển vào cho mấy em 6670dr5 mà chiến, 7730 hoặc 630 phải nể nó đó, giá khoảng 1tr nhưng dòng đó cũng mới, nên tính ổn định khá cao

ndq239

Thành viên
hàng cũ thì em hok dám phán nên mua chỉ thấy mấy cái Gt240 440 ram 5 thấy bán trên rum quá trời đó bác, hàng mới thì phải từ 1tr5 mới đáng hok thì cứ onboard đi. Lúc trước có ông anh dc tư vấn cấu hình giống thế này , ổng đang đặt hàng thì gọi cho em hỏi dc ko em bắt đổi qua G2030 + HD7730 bù thêm có tí

thongpc

Thành viên
hàng cũ thì em hok dám phán nên mua chỉ thấy mấy cái Gt240 440 ram 5 thấy bán trên rum quá trời đó bác, hàng mới thì phải từ 1tr5 mới đáng hok thì cứ onboard đi. Lúc trước có ông anh dc tư vấn cấu hình giống thế này , ổng đang đặt hàng thì gọi cho em hỏi dc ko em bắt đổi qua G2030 + HD7730 bù thêm có tí

nếu cùng sức mạnh thì hàng 2hand giá bằng nửa tiền card mới, tuy nhiên nếu rành chút và chấp nhận tính không ổn định của dòng card đã qua sử dụng thì cứ yên tâm mà múc 2hand thôi, riêng tôi ráp hơn 10 giàn cho khách kiểu này, xác xuất theo tùy đợt hàng mình lấy và theo sự bảo dưỡng kỹ lưỡng của chủ tiệm thôi, nếu tính tổng thể thì sau gần 2 năm sử dụng loại này tới nay nó đã ra đi khoảng 15%

Top Bottom