Có gì mới?

Xin tư vấn game cho phòng net!

toanct07

Thành viên
Xin mọi người tư vấn giúp mình game hay cho phòng máy với.
game OFLINE nhẹ và game nặng có thể chạy tren main giga 81+cpu g3420 onboard!
game online thì chổ mình chủ yếu chơi: liên minh,fifa,CF,zingspeed,3Q,với 1 số game của vinagame .Không biết có game online nào hay nữa k?
Mình xin cám ơn nhiều lắm!

0933247107

Thành viên
vga 630 giga nữa là ok rồi :D ram 4gb để vừa nghe nhạc vừa chơi game ;))

hothanhdat

Năng động
vga 630 giga nữa là ok rồi :D ram 4gb để vừa nghe nhạc vừa chơi game ;))
có thấy họ hỏi cái gì ko vậy, comment ăn doanh số à

@chủ thớt: down thêm vài game như warface, võ lâm (lâu lâu vẫn có người chơi), bạn vào phần quản lý game có danh sách đó rồi chọn vài game tải về cho phong phú

toanct07

Thành viên
có thấy họ hỏi cái gì ko vậy, comment ăn doanh số à

@chủ thớt: down thêm vài game như warface, võ lâm (lâu lâu vẫn có người chơi), bạn vào phần quản lý game có danh sách đó rồi chọn vài game tải về cho phong phú
Trên csm click server mình thấy có nhiều game lắm,mà không biết game nào hay để mình tải về máy.mình seach trên google thấy trên csm click có nhiều game cũng na ná nhau.

hothanhdat

Năng động
thiên long bát bộ, warthunder ... bọn csm có cái ftp tool có nhiều game hay, down nhanh lắm nhưng phải có tk dulieufree mới dùng được

ducminhtcag123

Thành viên
- game off cũa tớ gần 1tb, mà thỉnh thoản có 1-2 khách chơi à, định xóa bớt
- game on thì cái nào mới là có liền, mấy chục game mà chỉ có vài game là chơi, mấy chục game kia chả có ma nào chơi,
Có những game mới ra, tụi nó đòi cài vào, cài vào chơi 2-3 lần rồi ko chơi nữa thế là ứ lại đó, cứ thế game thì càng ngày càng nhiều, mà tụi nó chỉ chơi những game chủ đạo,

toanct07

Thành viên
mình cũng thấy chơi game online là chính,online thì thấy choi cũng chỉ chủ yếu vài game thôi.mình định tìm vài game off hay hay.thấy mấy em nhỏ nhỏ nó hay chơi offline nhiều hơn,em nó toàn chơi gata :)

netmetro

Guest
download game csm-click đi .
tìm game huyền thoại AOE Red Alert CounterStrike ninja Yaiba...

cpnph

Thành viên
có 1 game thuộc dạng top về người chơi hiện nay mà ko thấy các bác nhắc tới Avatar Star , tụi nhox 99% toàn chơi game này , Warthunder nghe giới thiệu cũng hoàng tráng mà sao tụi nó vào chút là thoát ra , mới cài Cửu Âm Chân Kinh 2 ko biết hay ko nữa[h=3][/h]

maigiap

Thành viên
game off thì tải siêu quậy với prototype và left 4 dead 2.
những game off này khách hay chơi lắm

Top Bottom