Có gì mới?

Tư vấn bàn phím cho phòng Net

Net Minh Hào

Thành viên
Như tiêu đề , phòng net mình hiện tại đa số là Mitsumi , nhưng tụi nó xài hao quá , đổ nước 1 cái là y như rằng đi luôn cái đó :(

Anh em tư vấn mình bàn phím nào chiến tốt , chống thấm nước mà giá phải chăng

Cám ơn nhiều :x

phamtuan007

Thành viên
Bàn phím thì vô vàn bác ơi, nhiều người thích Coloviss vì nó bền, Fuhlen thì đang được chuộng, còn chống nước thì có Newmen, Eblue mà nước vào thì die nhưng được cái bàn phím to dễ dùng. Đó là những bàn phím giá tầm dưới 160k trở xuống, còn các loại cao cấp thì em chưa được thử sức.

netviet

Thành viên
Fuhlen đi thôi, ko hối tiếc về sau

phamtuan007

Thành viên
tức là nếu bạn muốn chống thấm nước thì nên dùng Newmen

joan.freid

Năng động
Câu này là sao mình không hiểu lắm :(

Coloviss nó bền mà nó ko có nút Windows bên tay trái nên cũng bất tiện

Fuhlen không biết sao

Giờ quan tâm chống thấm hơn hết :(

Chẳng có bàn phím nào chống nước tuyệt đối đâu. Khách mà tương nguyên chai nước ngọt vào thì bàn phím giời cunggx xác định chập mạch thôi bác ơi.

hungit8888

Thành viên
Chẳng có bàn phím nào chống nước tuyệt đối đâu. Khách mà tương nguyên chai nước ngọt vào thì bàn phím giời cunggx xác định chập mạch thôi bác ơi.
newmem E360 nhà sản xuất thử nghiệm nhúng hẳn xuống nước xe tải nhỏ 750 kg cán qua ko hề hấn gì nút thì gần giống bàn phím cơ , giá có 180 nhưng không biết thực tế như thế nào

ktvhoang

Thành viên
Mình thấy Newmen xài tốt, đang xài cà phòng Newmen E360 và Gx2 thấy ổn, cái hay là khi khách hàng vô tình đổ nước ngọt vào thì đem nguyên cái bàn phím cho vào thao nước rửa sạch đem phơi khô gắn vào xài tiếp.

netmetro

Guest

[h=1]Bàn phím chống nước Venr VK-366[/h]

Top Bottom