Có gì mới?

Miền nam Xin ý kiến tư vấn “ mở quán net thời covid 19

nguyen quoc huy

Thành viên
Cụ thể là nghỉ làm net được 3 năm cho thuê mặt bằng nhà ở quê em mỗi tháng 6 triệu từ khi covid 19 khách thuê rồi trả vì ế ẩm. Cho thuê cũng bấp bênh quá định quay lại nghề net mà đang phân vân có nên hay không nữa xung quanh bán kinh 2km nha em có 5 tiệm ( 4 tiệm net cỏ 1 tiệm chuẩn cyber game) giờ em đang thất nghiệp còn phải nuôi con. Xin ý kiến các bạn kinh nghiệm trong nghề góp ý

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
không biết chỗ bác nét sao chứ thấy mấy ông chuyên thanh lý nét bảo năm nay làm ăn được lắm có kèo liên tục :D

nguyen quoc huy

Thành viên
không biết chỗ bác nét sao chứ thấy mấy ông chuyên thanh lý nét bảo năm nay làm ăn được lắm có kèo liên tục :D
Chổ em còn các tiệm còn mở vì là trung tâm của tỉnh. Cạnh tranh cũng nhiều. Lượng khách thì chia ra. Tiệm nào chiều khách máy tốt thì kéo khách. Em biết thế thôi. Đang phân van sang năm mở hay trong trăm nay có nên hay không nữa ?

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
bản thân đi dạo vòng quanh kiểm tra các quán gần khu vực mình có full máy hay ko đã. xog rồi cảm thấy lượng khách nhiều thì quất thôi. ko ai hiểu rõ câu trả lời hơn bản thân cả. bác có kn rồi mà đúng k?

Top Bottom