Có gì mới?

Hỏi Win Sever 2012

stingdau

Thành viên
Chào tất cả các anh chị Cpn ạ. Em mở phòng net được gần 4 năm rồi, trước giờ sever em vẫn xài bản win sever 2008 r2 do KTV Gcafe HB cài. và e thấy cũng ổn định, mới đây KTV đó lại alo em, muốn cài sever của em lên bản 2012.Tâm lý e lại nghĩ trước giờ là cái gi dù cũ mà đang ổn định thì cứ dùng,E phân vân không biết có lên cài win 2016 không? Có ưu điểm gì vượt trội không? Do mới đây e mới đi mổ về sức khỏe yếu không thể thức đêm đồng hành, giám sát được với KTV cài cho phòng mình, và mỗi lần KTV đụng gì vào máy e, e đều trả tiền cũng khá cao, mặc dù đã đóng tiền Gcafe đầy đủ, để tăng thêm tinh thần cho KTV. E mong có anh chị Cpn nào đã lên bản win 2016 rồi cho em thêm kinh nghiệm với ạ. E chân thành cảm ơn.

hjep

Moderator
Bản win 2016 chạy từ bản Pr đến bản OEM chạy rất mượt, khởi động vào win chưa được 10s :D cứ mạnh dạng mà làm ăn hành mới biết cách sửa

netloctien

Năng động
290-22-10.jpg gxxxx chạy 2 năm rồi bác cả tinh tiền rồi linh tinh nè yên tâm mà phan thôi nếu br + tính tiền không bao giờ qua 50% cpu trừ khi khởi động đồng load trên 10 máy (cái này test thui chứ thực tế ít)

Top Bottom