Có gì mới?

Hỏi Win 7 Load CSM Client hơi chậm

Sơn Nguyệt

Thành viên
Các bác cho em hỏi lúc ở XP vào win load CSM Client rất nhanh nhưng từ khi lên win 7 bỏ gần hết các ứng dụng chạy cùng win, thì vào win 1 lúc nó mới hiện CSM Client chậm hơn XP rất nhiều. Các bác cho em hướng khắc phục ( Máy trạm em Ram 4G ) .

Tr.Điệp

Năng động
lỗi của bác chuẩn cái lỗi của em :( có ai biết trả lời giúp em với cho chúng em mở rộng tầm nhìn

pandaops

Thành viên
lổi của 2 bác chuẩn cái lổi của chung, win 7 thì cứ lên desktop xong mới nhảy cái CSM ra :D

Sơn Nguyệt

Thành viên
Ơ thế các bác lại chung số phận với em rồi. CSM Client chưa quen được ẻm Win 7 :)). Các bro vào trả lời tiếp đi nào

vụ này bữa trước có thắc mắc trên diễn đàn hỏi ae cũng như ? ace ktv csm PMTT , xong được trả lời là win của ac cài bị lỗi và tư vấn cài = file ghost của ktv csm pmtt . lúc cài xong xuôi cũng bị như vậy điện lên thông báo thì được phán 1 câu là PMTT ghi nhận trường hợp của a/c , chúng tôi sẽ chuyển tới bộ phận kt :D . hết nản luôn nhưng chẳng hiểu sao giờ nó load nhanh hơn xưa lên desktop 1 cái là hiện màn hình chờ clien luôn tầm 1 giậy trước kia thì phải đợi 5 đến 7 giây mới hiện màn hình chờ :D

e mới nâng dàn máy chạy Gcafe các bác bảo có lên win7 hay để win xp cái nào ngon hơn:(

jonnypham

Thành viên
Cách fix là Bác mở Super ra cho nó Up và load cái CSM Click xong xuôi rồi Shutdown, đóng Super và mở trở lại máy trạm bất kỳ xem thành quả :) <- đã làm và thành công. Good Luck !

hungit8888

Thành viên
ai đã xài win 7 64 chắc chắn sẽ ko bao giờ muốn quay lại win 32 đâu, còn khởi động lâu do mình thôi, up win xong cố gắng đừng có cài đặt hay gỡ bỏ gì đó là dc, lúc trước mình win 7 64 tinh chinh các kiểu khởi động 45s mới lên, giờ mới làm lại img mới cài win xong cài vài soft cần thiết up lên khởi động chỉ 25 s ( win7 64 luôn) và tự hứa bản thân , ít mở supper nghịch luôn :D

Top Bottom