Có gì mới?

Chia sẻ TOOL nạp tiền nhanh cho CSM tính tiền!

ntg87

Điều hành chính
Mấy ngày nay, anh em nhà net, xôn xao vui mừng vì phiên bản mới của CSM, Hiện tại có nhiều ý kiến cho rằng cần tích hợp việc nạp tiền nhanh và chính xác cho phần mềm, tuy nhiên bản thân tôi thấy việc này khá tốn kém khi lục tung CSDL của CSM Billing lên.
Nhằm tiện ích và tránh mất thời gian cho chủ net cũng như CSM, mình xin viết múa rìu qua mắt thợ xíu. Sau 3 ngày ăn không ngon ngủ không yên, tận dụng mấy ngày cô hồn không ra khỏi nhà, build cái Chương trình nạp tiền nhanh nhằm mục đích dành tặng:
1. Tri ân và khẳng định thế mạnh sản phẩm CSM CÂY NHÀ LÁ VƯỜN
2. Cảm ơn bà con nhà nét đã luôn ủng hộ CSM, tiện ích giúp các bạn nạp tiền nhanh và chính xác, nhất là những bạn làm thuê, nạp nhầm thì đói luôn.
3. Dành cho các bác chủ nét gặp khó khăn về vấn đề sức khỏe, cái này là thiệt tình chứ không có ý trêu ghẹo các bác làm net nha, mình đi cài có rất nhiều hoàn cảnh đáng thương, chỉ có 3 ngón tay để clich thôi, đi đứng khó khăn lắm. giống như em Công Hùng ấy. Đừng suy luận bàn tán làm sai đi .
4. Mà đặc biệt là dành tặng Bà Xã nhà tui đỡ phải lôi bàn phím lên khi nạp tiền lúc nằm võng cho con ngủ! hic hic!
Link down và hướng dẫn thì nằm trong clip này:
rà vào video click vào xem trên youtube

Update ver 2.3 Cập Nhập thêm nút xóa khi nhập sai
https://drive.google.com/file/d/0B3-vVuKkY0N3X1BfeEpvVkxUTGM/view?usp=sharing
pass là csm
mọi thắc mắc: 0945551519

Chỉnh sửa cuối:

Minh Quyền

Thành viên
Cũng nhộn, tiện đấy, nhưng nhiều đứa hết tiền ko log acc được cũng phải mò trong tab hội viên mới ra tên nó

tuannet

Thành viên
Nét mình nạp 20k tặng 4k. build giúp một bản. bấm 1 cái: nạp 20k + tặng 4k đi pro!

Vô Thường

Thành viên
nhà e toàn nạp 2k,1k bấm thế nào nhỉ.
thắc mắc là ngồi võng sao nạp tiền hay vậy bác ( chả nhẻ dùng team :D )
đã thanks + cộng tín dụng cho bác. 1 người đảm đang viêc nước giỏi việc nha.

ntg87

Điều hành chính
Chỉnh sửa cuối:

huutri2008

Thành viên
Thank bác...tool có thêm 2k 3k (nét cỏ nên cái này nhìu)...... bỏ bớt 50k và 100k (mấy cái này lâu lâu mí có)
được vậy là ok đó bác...hihi

Top Bottom